Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya samaki !

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkali Tozz, Sep 26, 2012.

  1. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fish huyu nomaaa!
     

    Attached Files:

  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    kwa asiye na avatar!
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii kali ya mwaka.
     
  4. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dunia kwisha habari yake. Wazungu watu wa ajabu sana. Hawajatosheka na wanadamu wenzao, mara mbwa na sasa wameamua kujamiiana na Dolphin!
     
Loading...