Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya ndoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, May 31, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka enzi za ujana wangu niliwahi kusikia kuwa, ukiota ndoto halafu unapoamka tu, igeuze shuka uliyojifunika yaani kule kichwani kuwe miguuni na miguuni kuwe kichwani, mara moja na yule uliyemuota ataanza kuiota ndoto hiyo hiyo! mimi sikuwahi kuthibitisha ukweli huu lakini kuna mtu aliwahi. Yeye aliota anafanya mapenzi na msichana fulani na alipomgeuzia inasemekana naye akaiota. Asubuhi wakawa wanaangaliana kiaibu hadi jamaa alipotoboa siri na kumwambia na mshichana alithibitisha.

    Naomba atakayeweza ajaribu ili tupate ukweli wa jambo hili!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    ndoto za Kimweri na rafiki yake Mangungo wa Musovero
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaah!
     
  4. m

    mwl JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Huoni kesi zitakuwa nyingi? ndoto ni ndoto tu je ukiota jamaa yako wa karibu ( dada, shemegi n.k.) ugeuze shuka? Hakuna kitu kama hicho!!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho!
     
  6. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na ukiota unabakwa je?
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukigeuza tu shuka, jamaa ataota anakufanya.
     
  8. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M'bongo upo hapo? Sharo hiphop kajibu sawa. Yaani unavyoiota ndoto ukigeuza shuka na yule uliyemuota ataiota, hata kama ni dada au kaka yako. Lakini nimewaomba wana JF tufanye majaribio, hata mimi bado sijajaribu. Si tujaribu tu? Mimi nitajaribu na nikifanikiwa nitawakumbusha.
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,735
    Trophy Points: 280
    Mh! kuna ndoto nyingine nitatamani kutupa shuka kabisa...sijui inakuaje hapo!??
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,735
    Trophy Points: 280
    Badala ya kugeuza shuka, unajigeuza wewe...uliyemuota atakiona cha mtema kuni kwenye ndoto yake!
     
  11. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka kama hujajifunika shuka, geuka wewe ulale upande tofauti. Kichwanikuwe miguuni!!
     
  12. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mmh! Wa Nyumbani naomba ufanye experiment kisha utatueleza maana mmm... nakosa cha kusema
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama je ukiota unatomb* ndo inakuwaje??
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Heee!!!
     
  15. b

    braya Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siwezi amin sana,naona ni imani tu za jamii fulani,huyo aliyekwambia alithibitisha?
     
  16. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me hua naota mara kwa mara acha leo nikiota nijaribu kisha nione itakuwaje
     
  17. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajameni, kugeuza shuka si lazima. Kama unaona ndoto imekudhalilisha kwa nini ugeuze shuka? lakini kama unapenda huyo aliyekudhalilisha naye ashuhudie alivyokudhalilisha, basi geuza shuka. Raha ni kama ndoto hiyo ina faida na wewe na unataka na huyo uliyemuota naye aiote ndiyo unageuza shuka. Kama unaona ni tatizo bora uache usigeuze shuka!
     
Loading...