Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya mwaka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, May 25, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni saa mbili na dakika kadhaa, natoka Campus ya Mlimani kuelekea hostel ya Mabibo. Cha kushangaza ni kuwa Barabara ya Sam Nujoma kuelekea Ubungo hakuna foleni kabisa, haijafika hata darajani. Hii si kawaida kwani siku nyingine foleni huwa inafika makutano ya barabara ya Sinza hasa muda kama huu siku kama ya leo. Ni nini hakijaenda vizuri mpaka hakuna foleni?
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa unamaanisha tatizo la foleni limekwisha au?
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    wabongo bana! kifupi unalalamika kwanini hakuna foleni..?!!! oh god! tupewe nini sis inaadamu turidhike...
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hayo ndo maajabu ya mwaka? tehtehee, mi nadhan thred yako ndo maajab ya mwaka
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Just sarcaism bro, kama kweli mambo yakienda vema kila mtu angefurahi...
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Maajabu ya mwaka inamaanisha kuwa kitu kutokea mara moja mwakally, katika siku 365 zilizopita ushaona kitu kama hiki barabara ile?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nope! Nadhani ni kismati tu kwa leo, ceshoh na ceshocutwer mwendo ule ule!
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    subiri uone na kesho....
     
Loading...