Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya kwenye mc!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, May 24, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mie kiukweli huwa nasikia watu jinsi wanavyo sifia kwenda chumvini na wengine alamba! Alamba! Amu! Yaani kulamba koni sasa juzi ndo nilizidi shangaa kuna dada mmoja ambae tumezoeana sana yaani tunaitana shem coz ni kabila moja basi ilikua asubuhi kama saa moja hivi mumewe alikua kashaenda job.Nikamwona anatoka ndani akiwa kashika stiki basi nikauliza kwa kumtania vipi umepata kifungua kinywa na kuku nini? Akanijibu wapi shemu hii ndo adha ya kulamba Mic a.k.a koni mustachi zimegandia kwenye meno inabidi nizitoe kwa stiki!! Hakyanani nilianza kushawishika but now on sitarajii kuja fanya hii kitu lol.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    hapo kwenye blue mara yangu yakwanza kusikia leo..

    kwenda chumvini, BJ,HJ, MF etc
    zote ni ni mchezo tu wakuongeza utamu zaidi..
    Ni kama vile kepper anadaka mpira lakini
    anaongeaza madoido anapiga sarakasi,
    backflips, summer salt halafu anadaka mpira

    ni vema kufanya endapo uko comfortable..
    sababu vitu vingi kwenye sex tunafanya
    kwa uchaguzi wetu ...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hee :) wewe mtoto wewe una kipaji , hii ni level ya ukungwi hii kabisa
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeduwaa tu!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora mimi sijasema...... nimekula cone mara nyingi tu, lakini hayo ya stick... mapya! Nadhani ni rahisi zaidi kwa mwanaume kuchukjua stick akizama chumvini kuliko mamaa kula cone! tehe tehe, Just thinking aloud
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mamaangu afro, sipati picha, unanifurahisha!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ebanae kama wewe ni mtaalam wa kwenda chumvini kwa ufundi,dem wako anaburudika mbayaa,acording to them lakini,but kuhusu kuliwa koni kwetu wanaume,to be hornest ni kweli inatupagawisha mbaya,tena ukipata mtaalam we acha tu!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe nawe umo eeeeh?..................................
     
  9. g

    gambalanyoka Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana juzi nilikuwa dar na huko nikakutana na demu wangu mmoja ambae tulianza nae akiwa form 5 lakini tukaachana na sasa amemaliza chuo kikluu na anafanya kazi yake tukakubaliana tujikumbushe tukaanza ngoma akanila sana koni na nikatapika mara 2 na wala hakuona vibaya kuyameza matapishi na nilisikia raha sana sasa na mimi ikabidi niende chumvini,nilimuanzia mbali sana,matiti,matakoni,kitovuni nikamgeuza nikaenda tigoni hulo nikalamba sana tu,ndipo sasa nikaenda kwenyewe chumvi ,lahaula nilipofika kisimini nikakukuta ana uvimbe wenye usaha,,bwana ukatumbuka ilibidi niache na kuuchota usaha kwa kidole na kumwonesha yaani niliishiwa nguvu kabisa na sex ikaishia hapo.Nikamsemesha kuhusu afya yake kuwa ajiangalie maana hali kama hiyo inaweza kumletea matatizo.bwana ilibidi nisukutue mdomo ile mbaya ,we acha tu ,chumvini kuziri lakini.....................................................................
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Aisee pole, jamani jitahidi kukagua kwanza kabla hamjazama
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo cone imetupwa msituni? Lol!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    this post rated triple xxx,fit for 'adult' section,MOD please uko wapi baba?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Under 18 @ work!

    Mods: Tupa hii sred kwenye maudaku kule, inaharibu sifa ya MMU!
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    If u got the who know to play with a corn its so wonderful ,very sex ,sweet ,amazing its good mazee dah!
     
Loading...