Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya kufa na kuzaliwa

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by ERIC JOSEPH, Jul 19, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau nimejalibu kufuatilia na kufuatiliana masuala ya kufa na kuzaliwa

    KUZALIWA
    mana kwa takwimu mbalimbali inaonyesha watu wengi hujifungua hasa nyakati za usiku kuanzia mida ya kumi jioni na kuendelea mpaka saa nne asubuhi kwa mida ya mchana ni nadra sana

    KUFA/KUKATA ROHO.KUAGA DUNIA
    Watu walio wengi ambao husumbuliwa na maradhi mbalimbali nao huanza kufa kuanzia nyakati za jioni,usiku mpaka mida ya saa tano asubuh na kama itatokea kufa mchana ni wachache sana

    Ivi hiyo mida inauhusiano gani na hayo matukio mawili mana watu hawazaliwi mchana na wala hawaagi dunia mida ya mchana?
    Nb.hapo hatujazungumzia ajali
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna dada alizaa mtoto muda wa mchana labda unaweza nifafanulia kuna uzuri gani na ubaya gani?
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio kweli .....
     
  4. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza,ujue kuwa matukio yote mawili huwa yanaviziavizia. Yana haya pia.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimeambiwa na mama yangu kuwa nilizaliwa saa 8:45 mchana,hivyo tuliozaliwa mchana tupo tena wengi sana,kufa sijui nitakufa muda gani.Lakini vilevile wapo wengi sana wanaokufa mchana mfano mdogo ni waziri wetu mkuu aliyekuwa safarini akitokea Dodoma.Kwa hiyo matukio yote mawili ninaona kama ni sehemu tu ya maisha ambapo wengine wanakuwa day shift na wengine wanakuwa night shift..
     
  6. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Due to the force of gravity
     
  7. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nafikiri umesahau kwamba hata kuingia au kutunga mimba mara nyingi ni usiku....:israel:

     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mala nyingi mimba zinatungwa usiku so miezi tisa ya mimba huanzia pale wanaposhiriki tendo la ndoa,ili iwe miezi tisa kamili tunaweza kuhesabu masaa tangu kutungwa mimba mpaka kuzaliwa.
     
  9. m

    mringi Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    **** mtu aliwahi kumiambia ukijua saa uliozaliwa utafariki mida hiyohiyo kama utakufa kwa ugonjwa wa Mungu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Yesu alikufa saa 9 alasiri, sijui alizaliwa muda gani?
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yesu atakuwa alizaliwa usiku, maana walitafuta gesti walale lakini zikawa zimejaa, na kufufuka ni alfajiri kama sikosei
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    To die is to be absent from this body
     
  13. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    that not true ukisema to be absent from this body means there is another body or something else apart frm this which is nat true
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    .. and who are you? Body, Soul, Spirit, or non of that? Can you explain to me with empirical facts. .... When someone dies, what exactly is happening?
     
  15. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    die means not working ever so what happen is all organs stop working and loss of all evidence of life after that no one knows what fallow as far as i know chemical change take place,i think you get my point M Mkwawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Die means to cease to live;undergo the complete and permanent cessation of all vital functions;become dead. Now what is this that "cease" to live and/or "become" dead?
     
  17. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    organs
     
  18. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Hii ndo shida ya watu wanafikili kwa masabuli yaani ww hata babako nafikili humjui na hata mamako atakua hakujui na ww humjui maana huyo unaemwita mamako alikuiba na hata mamako alikuzaa kwa bahati mbaya ndo maana akakutupa chooni mwana izaya mkubwa weeee....
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu hapo kwenye bold ataweza kweli kukueleza kwa empirical fact au unamtafuta mwenzio maneno kwikwiwkwiiiii
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ni kwanini umtukane huyu jamaa namna hiyo kwani amekosea nini jamani?aliyosema ni kweli,,,,so offensive
     
Loading...