Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya kaskazini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ringo Edmund, May 20, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Atakayepinga hili akapimwe akili.
    Fuatilieni tangu kuumbwa kwa ulimwengu kaskazini ndiyo iliyoinuliwa.wakati ibrahim akiachana na ndugu yake alimwambia achague kaskazini au kusini angalia ibrahim alielekea wapi?
    Nitatoa mifano ya kaskazini menginemtatafuta wenyewe.
    1.duniani maendeleo yalianzia kaskazini.
    2.afrika maendeleo yalianzia kaskazini.
    3.tanzania maendeleo yalianzia kaskazini.
    4.mkoa wangu maendeleo yalianzia kaskazini
    5.wilaya yangu maendeleo ya lianzia kaslkazini.
    6.kijiji changu maendeleo yalianzia kaskazini.
    7.ofisi ya bosi wangu ipo kaskazini.
    8.nyumbani kwangu chumba changu kipo kaskazini.

    naomba hapo ulipo fuatilia wewe upo wapi?na maendeleo yako yanatokea wapi?
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Hata sumaku, isiyo na akili wala ufahamu, ina-point kaskazini halafu inaongoza wataalamu wote wa safari za anga na bahari. Just a joke.
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ona raha. Mimi natoka kaskazini, mke wangu anatoka kaskazini, watoto wangu wanasoma kaskazini, chama changu (CHDM) viongozi wake wanatoka kaskazini. sasa ona Ka-raha: Presida wangu anatoka mashariki, waziri mkuu magharibi, VP mashariki.
     
  4. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Weledi, Ung'amuzi, Ukombozi. Maendeleo vyote hivi huanzia kaskazini anayebisha hajafanya utafiti
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Naipenda nchi yangu naipenda Tanzania yangu.Nawachukia wabaguzi hata kama nimetoka upande wao.Mungu ibariki Tanzania
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ni sawa lakini pia kuna upande wa pili............

    Ushoga umeanzia kaskazini......Wizi umeanzia kaskazini...........Watumwa walipelekwa kaskazini........Ubaguzi ulifanywa/unafanywa na watu wa kaskazini................Biashara ya ngono imeanzia kaskazini.............Vita ya dunia imeanzia kaskazini...............N.K
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani wewe ndio ukapimwe akili
     
  8. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Ukombozi wa Tanganyika ulianzia kaskazini(Japhet Kirilo)
    Na ukombozi wa Tanzania kwa mara ya pili utaanzia kaskazini.
    Anayebisha aseme.
     
  9. M

    Maskini Jeuri Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ringo umechemsha. Ukila na kipofu usimshike mkono ili kipofu afe njaa.

    Mods tafadhali tupa hii kwenye trash as haina viwango na vigezo kujadiliwa na great thinkers.

    Ringo think big!
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hata DSM Kaskazini (Kinondoni) imeendelea kuliko DSM Kusini (Temeke)! Kaskazini ndio kila kitu!
     
  11. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisema Kaskazini lazima umalizie ni kaskazini ya wapi. Maana hata Pwani ni Kaskazini ya Lindi, Morogoro ni kaskazini ya Iringa nk. Mie zamani nilidhani Kaskazini ni juu nikawa nashangaa mto Nile unaelekea kaskazini badala ya kusini kumbe kila upande kuna juu na chini. Vivyo hivyo kila mahali kuna kaskazini, Mashariki,Magaharibi na Kusini yake. Tafadhali usiseme tu unatoka Kaskazini je ni kaskazini ya wapi? Maana pale unapopaita kaskazini ni kusini mwa eneo lingine na ni mahariki mwa eneo lingine nk.
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nchi hii inaongozwa na watu wa kaskazini,kikwete ni kijiko tuu wanaoongoza nchi ni chadema kila wanachoamua kinakua,chek sasa raisi amekubali kushtakiwa,kweli kaskazini ni soo
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rejao nae alisoma Kaskazini - Ilboru

    Source: Rejao JF in Facebook
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mimi nikisali naelekea kaskazini
     
  15. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Mnh, E bwana ehee!!
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Great Thinkers tumefikia hapa? Huu uzi ni mtego.
     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Duh! Mkuu Maskini Jeuri,
    Busara zako ndizo zitakazowaamsha wengi....bila shaka unachotaka kutuambia ni kwamba, Ringo asimwage mchele penye kuku wengi....akifanya hivyo, hata wale Wamakonde wa Tandahimba wanaoisubiria CHADEMA kwa hamu nao watagundua kwamba CHADEMA ni ya kaskazini...!!!! hawa, hawapaswi kushikwa mkono, kwamba waingie tu kichwa kichwa na hadi watakapokuja kushituka TOO LATE!!
     
  18. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    YAANI hata TUMBIRI niliyekuwa namuheshimu nae anatetea dhana mfu kama hii!!!
     
  19. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mtu wa Pwani....nitakuwa mjinga kuona ufahari kwavile tu mimi natoka pwani wakati sijalipa japo punje ya mchanga ili niwe mwenye asili ya pwani...yaani imetokea tu, by chance nikawa mtu wa pwani!!! Mungu angetaka, angenifanya niwe mtu wa Rukwa, K'njaro au kokote kule!! ya nini basi kukionea fahari kitu ambacho sikutumia nguvu yoyote kukipata!? Hii ni sawa na mwanaume anayejiona bora kwavile tu yeye ni mwanaume wakati nae hakutumia japo a tiny particle ya chochote kile ili awe mwanaume!!!

    Ama kweli, JF Is The Home Of Greatest Thinkers!!!
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hata kwa dar temeke iko kusini na kinindoni kaskazini
     
Loading...