Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya dunia.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Remmy, Jul 27, 2010.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ama kweli duniani kuna maajabu ya kutisha. Yametokea huko majuu kwa ndugu wa mama mmoja kupendana sana kimapenzi kiasi cha dada kukubali kuachika na mumewe aliyezaa nae binti. mama wa watu hao aliwababamba sebuleni wakijivinjari, hakuamini macho yake, alipagawa na kupiga kelele akapiga simu polisi, walishtakiwa kwa kutenda kosa la kujamiiana. hatimaye kipimo cha GSA kiitwacho Genetic Sexual Atraction, ikimaanisha kuna genes ambazo huwafanya ndugu wawe crazy atracted sexually with each other kilichukuliwa kwa ndugu hao. na majibu kutoka kuwa kinashaabiana na ndugu hao. hivyo ripoti inasema GSA ipo kwa asilimia zaidi ya hamsini kwa wanandugu wanaokuja fahamiana ukubwani. mama yao aliwaomba radhi vijana wake na akaisihi jamii kutowatenganisha watoto mpaka ukubwani. baada ya haya jamani tusiwashangae sana ndugu kupendana ni genetic make up............
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    karne hii kila kitu kichafu kinapatiwa solution ya genetics, hii ndio tunayoiita matumizi mabaya ya sayansi
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Mi nlishawahi kuwafumania watoto wa shangazi yangu live wakilimega tunda.
    Hapo tuliokuwa kwenye likizo ya Mwinyi tukisubiri majibu ya form six yatoke.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ushetwani tu hakuna lolote
    si gene wala jeans
     
  5. 2my

    2my JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hii sayansi itatufikisha pabaya mwisho wa cku unaambiwa no problem kumegwa na mzazi wako ati genes cjui genics!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kila kitu sasa kitatafutiwa majibu ya kisayansi wakati ni shetani tu ndio katutawala!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kumbe je! Nani kakwambia shetani analala usingizi.thubutu anafanya research za kufa mtu ili akikushushia ujinga kama huu wa hubanduki...................sasa hivi kila kitu ni ruksa in the name of science! Walianza ******* na sasa wanakuja hawa!:A S angry:
     
Loading...