Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Maajabu) Wanafanya nini hawa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jun 21, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    au wanataka kubackstroke ktk swimming pool??

    kunya.jpg
    ..........................
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahaha wanakata gogo hao
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    wamekosa adabu na maarifa...they utilize their brains in the fashion they enjoy most
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanapumua
     
  5. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndio matatizo yanayoongezeka kutokana na ongezeko la watoto wa mitaani. Kama hali itaachwa kama ilivyo sasa miji yote itachafuka na hatutakaa kwa amani ingawa kila mtu anaona hana jukumu la kuchangia jinsi ya kupuinguza tatizo la watoto wa mtaani. Angalia hapa huu ni ukuta wa nyumba ya mtu na fikiria harufu na adha ya mikojo na choo inakuwaje kama waaaaao wenyewe tu wameziba pua?
     
  6. D

    Danho Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na starehe yake..!kukata gogo nako n starehe
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh Boflo unazipata wapi hizi picha?
    Hahahahaaaa wanakata gogo kwa pamoja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Boflo hao wanachafua miundo mbinu ya maji taka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpiga picha alitakiwa alie timing kimba likiwa linatoka. Ningelipia snapshot 1m
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145

    Boflo
    Hi picha imenifanya nifikirie mambo mengi - hao jamaa baadae katika maisha yao!

    Fikiria baadae mmoja hapo akipata URAIS alafu anawapa hao washkaji zake UWAZIRI .... unafikiri serikali yao itakuwaje?

    Je! ataweza kuwawajibisha watakapofanya makosa?! ... maana watasema huyo Bwana Mkubwa hatujakutana nae barabarani! - (tumetoka nae mbali)! - tafsiri ya mbali ni kama hivi!
     
  11. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    wanapeana kampani kukata gogo, lol
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dotworld na wewe! Khaaa! Yaani hapo umeona kuna rais au waziri hapo? Labda katika nchi ya wagagagigikoko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60

    Duuh muone huo shurti kafunika pua na shati. Sasa wakianguka nyuma bahati mbaya inakuwaje?...da..tooo Sad.
     
  14. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    maisha magumu hawana 200 yakulipia
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    Wanajiminya...........
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    hahahhaha mkuu Dotworld kuna raisi hapo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...