Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu: Trafiki afa kwa kuomba rushwa kisha kuikataa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yericko Nyerere, Nov 16, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hiki ni kisa cha kweli!!
    Askari barabarani alimaarufu kama trafiki wa kituo cha kange tanga,amekufa ktk mazingira ya kutatanisha baada ya kuomba rushwa na alipoletewa alikataa!

    Kisa kilianza hivi,Trafiki huyo alikuwa sehemu yake ya kazi maeneo ya Kange, na kuna mzee mmoja pale Kange anafahamika sana kwa jina la mzee Shemahonge ana gari inayofanya kazi ya kubeba mkaa vijijini na kuuleta Kange. Yule trafiki akaikamata ile gari na kuomba laki moja ndipo aiachie yule mzee akamwambia kuwa ana 20,000 tu. Mabishano yalipozidi trafiki aliamua kuipeleka kituoni, cha ajabu mkuu wa kituo alistuka sana kuiona ile gari na akamuonya yule trafiki kuwa kwanini ameileta pale ile gari kwa kuwa yule mzee ni hatari sana!

    Mzee Shemahonge aliamua kwenda kutafuta ile laki moja aliyoombwa na baada ya kuipata akampelekea yule trafiki. Mkuu wa kituo na yule trafiki walimuomba sana yule mzee asitoe ile na aichukue tu gari yake lakini yule mzee akapinga vikali kwamba hachukui gari bila wao kuchukua pesa yake, mwisho polisi wakatumia nguvu kumuamru achukue gari, kweli mzee wa watu akachukua gari na laki yake akarudi nayo.

    Kesho yake vimbwanga vikaanza yule trafiki akiona gari tu analia sana, mara akasema anaona mapaka, mara milio ya shilingi tumboni, yani balaa tu!

    Mkuu wa kituo akamfata yule mzee na kumuomba radhi lakini yule mzee akasema gari yake tangu anunue haijawahi kukanyaga polisi sasa yule trafiki alimdharau na kumpuuza sana hivi hilo ni fundisho kwa askari wote na ni lazima afe!

    Kweli baada ya wiki mbili za mateso jana yule trafiki amefariki rasmi!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    source:- TV asilia
     
  3. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!! hiyo imetulia kama ni kweli. Kwanini huyo mzee tusimtumie kwa hawa FFU. wakati wanapiga mabomu wawe wanatoka vinyesi!!!.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Haaaahaaahaa duh umewafunga midomo wale wazee wa "SORCE please!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mzee yule ni kiboko ya wote!! Duh, ndo ujue watanzania hatujaamua kuzitumia hizi technolojia za asili kusaidia nchi yetu kuendelea.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Rushwa imemtokea puani. Adhabu aliyoitoa ni kubwa sana. Bora hata angemuotesha busha kilo tano kuliko kumuu.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kumuajiri huyu Mzee serikalini ili awakomeshe mafisadi wote. Hakuna haja ya kusumbuana kupelekana mahakamani.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tanga bado tu hawajaacha mambo yao ya ajabu ajabu.
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo ni wewe au kuna mtu amehack akaunt yako manake always unaongeaga uharo!
     
  10. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! Hii kali
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Makubwa haya kama kweli ......
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hata nami nihisi kuna mtu anaingilia akaunti yake,Ama ni huu usemi unakamilika. SHWETWANI AKIZEEKA ANAKUWA MALAIKA.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hiyo adhabu kali kwa kweli..
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo adhabu ya ndumba kiboko inafaa kwa wanoko
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa haaaa inachekesha lakini inasikitisha...
     
  16. Shut Down

    Shut Down Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanga kwa kuvunja nazi...kiboko
     
  17. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni
    ukisikia mwisho ndo sasa umefika mtu wala haoni aibu wala huruuma kutoa roho ya mwenzie
     
  18. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Potelea mbali na hadithi zako za enzi za mawe hapa. Dunia ya leo kama wako wanaoamini visa vya kijinga namna hii basi ni hamnazo
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu umeliona hilo hata mimi nimeshangaa
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tanga kwetu. hayo mambo yanapungua kasi siku hizi, kumebaki usinga tu, mjihadhali nyie mnaopenda wake za watu.
     
Loading...