Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, May 3, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa chama Tawala (CCM) Kumteua mwenyekiti wa chama cha upinzani (NCCR Mageuzi) kuwa mbunge inamaanisha nini?
    je Mbatia atakaa kambi gani bungeni?

    I love Tanzania bses is the only county with supprises.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    namkumbuka sana Chief mangungo wa na machifu wengine wote,utawala ule ulikuwa bora sana sio wa hawa kenge hawajui wapi wanatupeleka
     
  3. Z

    Ziege liebe Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk knws exactly wat he is duin, th same to mbatia,....they only play games on us [tzs]
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    KUNA COMMENTS ZINGINE NIMEZISOMA HAPA JF KUHUSU MATAKWA YA DAUDI KAMERUNI

    Re: Maswali ya kichokozi.
    [​IMG] By dudus [​IMG]
    Ha ha ha ha ha ha ha! Au ndio utekelezaji wa masharti ya Cameroon? Si unajua kuna vuguvugu kali sana likichagizwa na mataifa makubwa kwamba haki za wale jamaa zitambuliwe hadi kwenye vyombo vikuu vya maamuzi ya nchi kama sharti mojawapo la kupewa misaada? Unafikiri hali ya kiuchumi ilivyo bila misaada kuna kitu?

    Mimi nina mashaka sana na hii tekniki aliyotumia JK kuwafumba macho wazungu kwamba Tz inaheshimu sana haki zao - tazameni hata mjengoni wamo! Wallahi tumikwisha! Huu umaskini utakuja tufikisha pabaya bandugu. Haki ya mama tutaanza kusikia miswada ya kise*** mjengoni.








    MMMM KAMA NI KWELI MCHAGUAJI NA MCHAGULIWA - TANZANIA TUME KWISHA
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa vigeugeu hata mbatia kigeugue hahahahah tumwamini nani tumwache nani.......
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni utekelezaji wa maagizo ya David Cameron, hakula jipya hapo...
     
  7. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    straight, utaka kumaanisha mbatia ni mkamoron?
     
  8. k

    kagame Senior Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zile zile siasa za jimboni kawe zimeletwa na kuanzishwa upya hapa JF, tunahitaji muda mfupi kupita then tutajua lengo na shabaha la Ubunge wa kupewa wa Mbatia.
    Kismati kimeingia kwenye ukoo wao, dada mbunge EALA, Ndelakindo Kessy then kaka mbunge asiye na jimbo.
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    km ulikuwa mawazon kwangu bda ya kuusoma uzi. hebu wadau funguken bas tujue
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alikua mwenyekiti nccr ili apate ruzuku tu but amekwisha kisiasa...ndo mana hata ubunge hakuupata
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mama D mi hapo sitii neno bhana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunatetesi kwamba jamaa i mean Mbatia ni kibaraka toka enzi zile hivyo hii ni kama thanx giving vile najua jamaa atakua amefurahi si mnajua hana dili la kumpa kipato (according to Hashim Rugwe)
     
Loading...