Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'''''maajabu saba ya dunia''''''

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mamama, Nov 18, 2011.

  1. m

    mamama Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nna tatizo kuhusu maajabu saba ya dunia naombeni msaada....Hivi leo hii maajabu yanahtaji kupigiwa kura? Ni propaganda tu au?Kuna wanaotaka hata ox bow lakes zao ziitwe maajabu kwakua wamepiga kura nyingi....kama kitu ni cha maajabu si kinaoneka kwanini yasiwe hata maajabu 100 ya dunia hata bila kura............?????? au kura ndo zinathibitisha uajabu
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu nalo neno ilo maana haileti maana basi yawepo hata maajabu 100 ebo!!!!!!!
     
  3. M

    Madaraka Amani Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono, kiuno na miguu. Maajabu maajabu hilo la kutafuta umaarufu wa mlima Kilimanjaro kwa kura ndio maajabu, mlima wenyewe wameshindwa kuuhifadhi kina mangi wamemaliza misitu kwa kutafuta utajiri. Barafu inayeyuka mlima umebaki kipara bado tunataka uwe maajabu, Kwa nini tusirekebishe hayo mapungufu kwanza mie nimesema.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizo hela za sms ni kigogo amejiwekezea ka investment kakiaina
     
  5. N

    NURFUS Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah kiukweli hakuna haja ya kuwa na maajabu yenye kupigiwa kura maana maajabu ni maajabu tu yani kuna watu wana mtazamo finyu sana kitu ni cha kushangaza ni cha kushangaza tu hakuna additional fictions hapo
     
Loading...