Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu niliyoyaona WODI ya SEWAHAJI Muhimbili.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anold, Sep 27, 2012.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mchana wa saa saba, kama kawaida nilikwenda kumjulia hali mgonjwa wangu aliyelazwa wodi ya SEWAHAJI NO 18, Ghafla nilisikia mzozo ambao ilikuwa ni kati Daktari na mgonjwa aliyekuwa amelazwa huku akiwa ametundikwa chuma , nafikiri anatatizo la mguu. Daktari huyo wa kike ambaye alikuwa hajavaa Uniform, alikuwa amevaa kitambulisho ambacho alikigeuza ili isiwe rahisi kutambulika jina lake, hiyo ilikuwa tarehe 24/09/2012. Mgonjwa huyo alikuwa analazimishwa aachie kitanda alale chini kwa kile kilichoelezwa kuwa amelala kwenye kitanda hicho zaidi ya wiki mbili hivyo hana budi kupisha mgonjwa mwenzake naye afaidi. Kimsingi wodi ya SEWAHAJI imefurika watu hata kupita ni shida na uangalizi ni 0 kwani hata drip za damu ambazo tumezoea kuziona zimetundikwa kwenye vyuma maalum nilishuhudia zikiwa zimewekwa sakafuni na damu kutapakaa sakafuni. Mgonjwa huyo ambaye aligomea kitendo cha kushushwa alisababisha mzozo hata hivyo namsifu maana alipinga kitendo hicho kwa nguvu zote japo sijui kama baadaye tulipoondoka ilikuwaje.

    MAAJABU: Baada ya Daktari huyo wa kike kushindwa aliungana na wauguzi wengine, kujadili cha kufanya, ndugu wa mgonjwa aliyekuwa anatakiwa apandishwe kitandani walisogelea wauguzi hao ili kuona kama zoezi limeshindikana au vipi " wauguzi waliwatamkia bila aibu wala kificho ndugu wa mgonjwa kuwa wakitoa Laki moja kitanda kitapatikana" haya kwangu ni maajabu makubwa. Hiyo ndiyo Muhimbili, serikali imegoma kuongeza Posho sasa wauguzi wanasanya. Hivyo kama unamgonjwa wako unataka apate kitanda Muhimbili wodi ya SEWAHAJI andaa Laki vinginevyo atalazwa sakafuni. Hii kitu inayoitwa TAKUKURU kazi zao wanazifanyia wapi? mbona jamani rushwa zipo njenje hivi?
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Maskini akiwa kwake analala kwenye kitanda, ila akiugua na kwenda Muhimbili ajiandae kulala chini.
    Wodi za Muhimbili hazikidhi mahitaji hivyo kanuni za uchumi, si za kitabibu, zinaamua nani alale kwenye kitanda na nani alale chini.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Maskini akiwa kwake analala kwenye kitanda, ila akiugua na kwenda Muhimbili ajiandae kulala chini.
    Wodi za Muhimbili hazikidhi idadi ya wagonjwa hivyo kanuni za uchumi, si za kitabibu, zinaamua nani alale kwenye kitanda na nani alale chini.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo tafsiri ya maisha bora aliyoahidi Kikwete. Ajabu ukiwambia kuwa CCM na Kikwete ni janga la kitaifa unaonekana mchochezi na mtu asiyesifia mafanikio yao. Tuna mafanikio gani zaidi ya wizi na ujambazi mtupu tena vikifanywa mchana kweupe?
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda ni maajabu(kwa kuwa hujawahi) kukumbwa na haya mkuu Anold, ..ila ni mambo ya kawaida kabisa katika hospitali zetu..sijui katikahoapitali zilizo pembezoni mwa miji!!
     
  6. k

    kupe JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Je wakati wa utawala wa MWINYI na MKAPA watu walikuwa hawalali chini?
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu unamaanisha kuwa kwa vile feri toka tunapata uhuru watu wanavuka kwa kuogelea hatuna haja ya kujenga daraja? Ile hosp ilejengwa kuhudumia watu wangapi? Je kwa sasa inakidhi mahitaji, na kama sio ni juhudi gani zinafanyika? Watu kulala chini toka enzi hizo hairuhusu waendelee kulala chini. Yaani kwavile babu yako alilalia kitanda cha kamba nawe ulalie hicho hicho! Think big mkuu.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kama yanayosemwa ni kweli, basi huenda wagonjwa huuawa ili kutoa nafasi ya kitanda cha kuuza kwa laki moja.
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Tatizo si uwepo wa Takukuru!
    Kwani hili hamkliona likiwa linakuja?
    Dawa ya malari ni ''mseto'
    Panadol inapunguza maumivu, ikiisha nguvu homa na kichwa kuuma viko pale pale
     
  10. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona ulimboka alilazwa kwenye kitanda kina mavideo na vimulimuli!!
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    madactar walipogomea haya mliwaita wauwaji wa ndugu zenu sasa meona ,
     
  12. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na bado!
     
  13. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,961
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    mimi naona watanzania tunawalauumu viongozi tu,lakini kizazi hiki kwa ujumla wake kimeoza kwa asilimia kubwa!suala ni mimi na wewe tuanze kuleta mabadiliko(ikiwa sisi ni watu wema)
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    na kweli na bado walijitahidi sana hawa watu watu waliwapinga sana mkasema ni maslahi yao wanadai wao wakajinyamazia wakijua watakula cha juu sasa mnalalama hukutulieni kimya kama mnanyolewa vile ,mlisema sana hapa
     
  15. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    ya chama,yanakujaje apa we mjduufujhweqlwr,mkubwa we,kwa iyo unataka kusema ingekua siyo ccm uyo mgonjwa angelalla kwenye kitanda?
     
  16. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bila shaka angelala kwenye kitanda nawe hilo unajua. Kama CCM na serikali yake wangewajibika haya yangetoka wapi?Hebu funguka macho uone mambo kama yalivyo badala ya ndoto za Alinacha.
     
  17. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wonders shall never end. Hapa unakana chama tena wakati nchi hii inaendeshwa na sare na laana sorry sera na ilani ya chama tawala?
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuwaongezea posho madaktari Vs uwepo/upatikanaji wa nafasi na vitanda.........duuh!......au ndio mtuambie mnawajaza wagonjwa kwenye wodi moja ili muuze vitanda/nafasi wodi zingine!!.......duuh
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka TAKUKURU waje kufanya nini hapo? Masikini wauguzi hawawezi kujipangia vikao wala safari ili wapate posho, na kwa vile Mlawi atakula kutoka kwenye madhabahu basi na burudani iendelee.
    Juzi ndugu yetu alivunjika mguu akapelekwa Temeke, dakitari akatuambia wazi bila kificho kuwa bila elfu sitini (exclusive gharama za kawaida) mgonjwa wetu hatahudumiwa siku hiyo kwa kuwa foleni ni kubwa, halafu jeraha litaoza then atakatwa mguu.
    Sasa unafanyaje mshua, utaita hao wapuuzi wako unaowataka au utagawana umaskini mtu wako apone?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
Loading...