Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu Nape na Mkama wasababisha foleni kuelekea ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUA GAMBA, Jun 23, 2011.

  1. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf leo nimeshangaa sana hawa jamaa wa magamba wanakuja kutembelea hapa ofisini kwetu guardian cha ajabu kuanzia mwenge trafiki wametanda hapa kwetu pia hapa katika kona ya kuingia itv kuna ma[polisi na gari defenda ya polisi ulinzi uliopo maeneo haya utadhani anakuja hapa raisi wa nchi.

    Haya ni matumizi mabaya ya rasilimali za umma trafiki tokea mwenge mpaka hapa wapo 9 polisi katika kona wapo watano kwenye geti letu askari waliovaa kiraia wapo wawili hiki chama tabu kabisa naomba tujadili uhalali wa hili jambo.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Siku zao zinahesabika wameshajua hawana ridhaa ya wananchi wanalindwa kwa vikosi maalumu vya Polisi,iwapi ile raha walikuwa nayo wakiimba nyimbo za kuwachanachana wapinzani na kuwatupa ha ha ha ha ,Nitaipenda Nchi yangu kwa nafsi yangu yote mpaka siku ya kufa kwangu
     
  3. kifrogi

    kifrogi Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mkubwa wako hapo gurddian anajua unatumia rasilimali za ofisi kwa matumizi yasiokusudiwa? kama unafanya kazi hapo kwa nini usitumie magazeti yenu kuhoji hili swala huo ni woga na unafiki.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    What an advise! And still yourself is is under an alias here
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni taifa la kipolisi,ndiyo maana polisi wanaua raia kwa risasi kama wanaua simba mla watu bila kuchuliwa hatua.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanatafutav umaarufu kwa kutumia vyombo vya dola.
    bado hiyo ni chai tu mpaka 2015 watakaa level.
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kwanini mengi amewaruhusu waje kuleta siasa ofisini kwake?..mwambie mengi reginald tunapoteza imani naye..au wamemuahidi nafsi katika tenda zao za kifisadi?... na huyo nape na tabia yake ya kubembeleza magazeti yawaandike vizuri toka wajivue vigamba vyao...itamgharimu sana. mzee mukama hana nyimbo mufillisi wa kila kitu sera na mawazo mgando na hafai mara 100 ya makwamba ... poleni sana wana magamba

    mdau kuhusu ushauri wa nn kifanyike ni kwamba"waache wachezee resources zetu muda wao ndio huuuu unamalizikia"
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yes their days are numbered. Freedom is comming tommorow.
     
  9. kifrogi

    kifrogi Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ushauri tu mkuu kwani ukizingatia magazeti ya IPP Medea yanafika kila kona ya Tanzania itakuwa vizuri akatumia vyombo vya IPP kuhoji hilo swala hapo nadhani tutaona uwajibikaji wao vilivyo. Ila kama nimekosea kumpa ushauri jf mnisamehe ni wazo tu na maoni yangu hayafungamani na mtu yoyote.
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama Cha Mazezeta (ccm)
     
  11. kifrogi

    kifrogi Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe mkuu teh teh watakihona
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakija kwako ofisini kupata maelezo utakuwa unawachekea.
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    hivi siku 90 (tisini) zinaisha lini vile?
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Chema chajiuza kibaya chajitembeza, Magamba wanatafuta huruma za watu wenye influence ndani ya taifa. Utakumbuka kabla na baada ya uchaguzi viongozi wa dini ndio waliwaita ama kuwafuata viongozi wa upinzani kuteta nao jambo, hasa kuhusu mustakabali wa amani ya nchi yetu.

    Baada ya magamba kuona hawakupata fursa hiyo, wanajipeleka wenyewe kujipendekeza kwa viongozi wa dini. Mukama anapuyanga kiatu mara leo kwa Pengo, mara kesho kwa Mufti.

    Tutasikia mengi kwa hawa viongozi wa kimabavu, tumaini lao limebaki kwenye bunduki ya polisi. Kuna siku nao polisi watawageuka kwani na wao ni watu wanaotembelewa na ugumu wa maisha uliolikumba taifa.
    .
     
  15. kifrogi

    kifrogi Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una maana jamaa hatawauliza haya maswali ama?
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    poleni sana kwa sababu ndiyo kawaida yao hao wana magamba sasa wanatembelea hapo kwa misingi gani au wao ni akina nani kwenye taifa hili paka wapewe heshima kubwa kiasi hicho wakati watu wanateseka na mafoleni wana magamba wanajitanua ni upuuzi mtu jamani na haya mambo waende zao hawana dili
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani Mukama na Nape si ni viongozi wa siasa na sio wa Serikali?
    Japo Chama chao ndio kinatawala lakini wanabaki kuwa viongozi wa Chama na sio Serikali hivyo hawana hadhi ya kuzuia njia au hata kupewa ulinzi maalum wa Polisi au doula.

    Bila shaka Polisi hao wametenda kosa na wanaendeshwa kisiasa na sio kisheria. Inawapasa warudi tena shule kusoma Police General order (PGO) especially kifungu muhimu cha msafara.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wamwagie maji machafu
     
  19. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi ndo CCJ bwana!
     
  20. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    hakuna uhalali wowote kwa chama chochote kutumia mapato na rasilimali nyingi za raia wenye itikadi tofauti kwa manufaa ya chama, la sivyo tupewe mchanganuo wa jinsi nchi inanufaika na maziara yao.
     
Loading...