Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu: Mama ajifungua Samaki Kigoma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Feb 2, 2009.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wiki iliyopita kulikuwa na habari ya kushtusha TBC1. Iliripotiwa kuwa Mama Mmoja huko Nguruka mkoani Kigoma alijifungua Samaki aina ya Kamongo na Mtoto (mwanadamu). Kabla ya kujifungua mtoto wa kawaida, mama huyo alijifungua kwanza Samaki huyo ambaye alizaliwa mzima kabla ya kufaa baada ya muda mfupi. Baada ya Samaki huyo kuzaliwa, alizaliwa na mtoto (mwanadamu) ambaye alizaliwa akiwa amekufa.

    Mama huyo aliruhusiwa kutoka hospitali baada ya siku moja baada ya hali yake kuwa nzuri.

    Duniani maajabu hayaishi.
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hii habari ngumu sana kuiamini, manake binadamu kuzaa samaki, yawezekana huyo Mama alikuwa azae mapacha, lakini zile stages za development za mtoto mmoja zikawa normal na za huyo kama Kamongo ikawa abnormal, hivyo hakufikia hali ya kuonekana mtu kamili. Lakini kuzaliwa mzima, mmhh!. Ilitakiwa ufanyike uchunguzi wa DNA za hicho kiumbe Kamongo na Mama mtu. Nampa pole Mama na ndugu manake huo ni mtihani.
     
  3. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kali kaka! Duh! Mambo ya ndumba nini?
     
Loading...