Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu Kuku aliyegeuka jogoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Nov 4, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya Musa,,, wakazi wa kijiji cha Malindi nchini Kenya wamegubikwa na hofu na woga baada ya tukio la kuku jike ambaye alikuwa amezaa mara mbili na kulea vifaranga vyake ghafla akaanza kuwika kama jogoo na kuanza kuwasarandia kuku wengine majike akiwapanda kama jogoo afanyavyo!!!mmiliki wa kuku huyo anaogopa hata kumchinja na amemtengea sehemu yake na kumuwekea makuku jike ambao wameanza kutaga!!!wataalam wa mifugo mnasemaje juu ya mabadiliko hayo au ndo mambo ya ushoga nayo yapo kwa wanyama pia!! Source amka na BBC leo alfajiri
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kwani jogoo sio kuku? ni mambo ya hormons tu yapo kwa binadamu ndege na wanyama(viumbe hai)
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuku kuku tu Jogoo jina!!!hormonz zimempelekea naye kuwezesha majike kutaga???
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kuku jike hawezeshwi na jogoo kutaga, jike anataga tu ilimradi amekomaa na anapata lishe bora.
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Angekuwa wa kwangu saa hizi nimeshamla zamani kabla hajaleta balaa lake. Kwa uoga aliouonesha mwenye nae, ni dalili kuwa huu usagaji kuku huyo kajifunzia hapo hapo kwa familia
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hii dunia sasa inakoelekea ni Mungu tu anayejua, mambo mengi sana yanatokea nobody can explain, juzi tumeona mbuzi wanapanda juu ya miti kama paka, jana kuna mtoto mwenye haja kubwa 4 kazaliwa....leo hiii....na bado mlolongo unaendelea
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hee! makubwa jongo! tetea kawa msagaji lol! kweli ukistaajabu ya musa utaona ya firahuni ndio hii sasa
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    huu ushoga hadi kwenye kuku kweli dunia imekwisha..... huyo mliki wa kuku si ampeleke huyo kuku kule kwa yule jamaa aliesema tuwakubali mashoga ndi atupe misaada
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    angalizo kwenye red.Aweke jogoo kwenye hiyo sehemu maalum aone kama huyo aliegeuka kuwa jogoo nae atazaa tena(tagaa)

     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! nimeishia kucheka tu kwenye huu uzi,
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 9,002
    Trophy Points: 280
    BBC + Cameroon = Wajinga ndio waliwao.
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,801
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280

    nauliza huyo kuku ni mamalia hadi akazaa?
     
  13. D

    Degelingi Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuku ni kuku jogoo jina tu! kawaulize wagumba.
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,962
    Likes Received: 2,415
    Trophy Points: 280
    kuzaa maana yake ndio hiyo hiyo, yaani kutaga mayai!
    Nimeipenda signature yako mkuu
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Misaada ya cameroon nje nje
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Kweli kuna maajabu. Nalog off
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cameroon akamwambia: na wewe umezidi kuomba omba, kama unataka msaada this time, inama!!
     
Loading...