Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu !! Jamani huyu shemeji yangu ni vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by princes, Aug 30, 2011.

  1. p

    princes Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh! ndugu zangu wana jamii f.
    Nisaidieni juu ya huyu shem wangu.
    My sis ananilalamikia na anaomba ushauri kwa haya:
    - Alikuwa mwema sana na upendo walipokuwa wachumba ahadi ndoa.
    - Ajabu kila siku zilipojongea akaanza kumtukana mama yake mzazi kuwa malaya aliwazaa hovyo hovyo na mengi mengi
    mazito hata kwa ndugu zake.na hata kumnyang'anya mama yake kadi ya bima.
    - akaaanza kumtukana mke wake hadi kwao na mama mkwe matusi ya ajabu hayo hayo hadi kwa ndugu wa mke.
    - akaanza kumtukana bosi kazini na hata kukosana na kuhamishiwa mkoa mwingine mdogo tu toka jijini.
    - Huko sasa ni kushikwa ugoni kila mara hata ndani mwao.
    Wana watoto wawili na sisy ni mja mzito sasa.
    - Sasa Hii kali ameanza Kunya ndani au kwenye vyombo vya chooni kama ndoo ya maji sakafuni ndani nk.
    akimuuliza ananyamaza .
    Afanye je?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    peleka hii thread jukwaa la jf doctor please,poleni saana
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna kitu umeongea hapo very interesting aisee

    kwamba huyo mgonjwa wenu wa akili,anabadili wanawake kila siku...

    kwanini wagonjwa wa akili wanaweza kupata wanawake wengi kuliko
    watu wa zima kiakili.....nimeona kwa wengi hii kitu,....

    why women find mental ill men attractive???????
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Lmao....
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo baba wa watu ni mgonjwa....Wanatakiwa kumpeleka haraka kwa daktari kabla hajaanza kuwachinja!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hilo la kujisaidia kwenye vyombo linamaliza kabisa dalili za kuwa atakuwa mgonjwa wa akili...mpelekeni kwa wataalamu.
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Huyo ni mentally sick mumuwahishe kwa psychiatrist. Ni serious siyo utani.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Milembe patamfaa zaidi.
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ooh jamani pole nyingi kwa dada yako. Shemeji yako ni mgonjwa mpelekeni hosp haraka iwezekanavyo akapate matibabu kabla hajaleta madhara makubwa zaid. Poleni sana.
     
  10. s

    strit boy Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna mawili either bangi or laana
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ni bora angepimwa ubongo wake,kuna magonjwa mengine yanasababishwa na hitilafu kwenye ubongo,dalili,unakuwa unatukana ovyo
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Poleni sana jamani, huyo shemeji yako ni mgonjwa. Pls pls muwahisheni hospitali kwa uchunguzi na matibabu zaidi.
     
  13. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,753
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    poleni sana! Mpelekeni Hospital ya wagonjwa wa akili but More player more power, msiache kumwombea Dua/sala
     
  14. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ooh jamani pole nyingi kwa dada yako. Shemeji yako ni mgonjwa mpelekeni hosp haraka iwezekanavyo akapate matibabu kabla hajaleta madhara makubwa zaid. Poleni sana.
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    siku atamnyofoa dada yako sehemu zake kwa mikono nyie chekeni tu hapo
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nakushauri uchukue usafiri wa haraka haraka hadi Dodoma kuulizia nafasi pale hospitali ya vichaaa Mirembe
    ukichelewa ataanza kuwanyea midomoni..........
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,643
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    anatumia vileo??
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Laana hizo aende kwao akatambike. Huko kuanza kutukana wakwe tu ni dalili tosha kwamba laana ishamwingia. Akatubu huko alikokosea na ubaya wa laana, ni kwamba aliyelaaniwa mwenyewe hawezi kujitambua hadi nyie wa pembeni mmsaidie.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    NAUNGA HOJA MKONO WAJAMENI! Hii ya sala msiisahau jamani!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 9,003
    Trophy Points: 280
    Mtu anafikia mpaka kunya kwenye ndoo za chooni na kuwacha choo halafu unauliza huyo dadaako afanyeje? Unanshangaza sana.

    Inaonesha huyo shemeji yako ana matatizo, dada'ko ana matatizo na wewe mwenyewe una matatizo. Nendeni Hospitali haraka sana.
     
Loading...