Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu: Familia ya weusi yapata mtoto mzungu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Jul 21, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]


    Wazazi weusi wanaoishi London wamebahatika kupata mtoto mweupe kama inavyo onekana kwenye picha.

    Kikikutokea kitu kama hichi kule Uswazi-lazima uwe hasusa ya pombe- utakubali ni Miracle au utakimbilia kwa Mkemia Mkuu?

    Habari zaidi unaweza kupata kwenye hii link:Black parents give birth to white baby | The Sun |News
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Mzungu huyooo au albino?mbona mimi namuona kama ni albino?
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Genetics experts wanasema sio Albino.Ukisoma kwenye hiyo link niliyoweka hapo juu unaweza kupata maelezo zaidi.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio matunda ya 3some and orgies. Bwe he he he
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :A S 465:Uswazi kwetu tena huku kijijini isingeeleweka hata kwa dawa na mafundisho mbadala !!! weee vumbi lingeruka!!!! But that luk OK for me as I can understand that.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    How is that possible?....lazima demu aligawa kwa mtasha tu.......!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280



    The Following User Says Thank You to Next Level For This Useful Post:

    Asprin (Today) ​
     
  8. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh nimekubali

    Hapa uswazi cha kwanza ni mateke rudi kwenu kisha kesi baadae. Wamefanya uungwana sana kuonyesha upendo na kuthibitisha kuwa mtoto wao ana afya njema kabisa.

    DNA test za macho huku uswazi ni nyingi mno. Ukishaoa huwa wanasubiri kuona mkeo atapata mtoto? Ukichelewa, maswali yanaanza, wapambe wataanza kukejeli au kupendekeza mwende kwa sangoma. Mke akipata ujauzito wanasubiri kuona ni jinsi ipi, kisha anafanana na nani. Yaani ni mchanganyiko kwelikweli. Hii yote ni mdororo wa hadhi na ubora wa elimu katika mfumo tulionao

    Mamlaka tulizonazo zitusaidie kubadili mitazamo yetu iendane na hali halisi ya maendeleo ya fursa zinazoendelea kuwekezwa Tanzania, mfano: kipimo cha DNA kisaidie kupunguza migogoro na kuhimiza uaminifu katika mahusiano
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yawezekana mtoto amezaliwa akiwa mgonjwa wa Vintiligo, though ni ugonjwa unaowapata watu wakiwa wamekwisha zaliwa. Ni ugongwa wa kubabuka babuka ngozi na huanzia mara nyingi vidoleni. Inasemekana Michael Jackson alipopata ugonjwa huu aliamua kujicream mwili wote asionekane na mabaka hasa mikononi ambako huanzia mara nyingi.
     
  10. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani,

    Ukweli utabaki pale pale,Hii ndoa inawalakini na mwanamke kweli hakuwa mwaminifu,haiwezekani mweusi kwa mweusi akatokea mzungu,"biological proved wrong"tuwe makini na wake zetu.

    Na hao madaktari wanaongopea umma na labda karushwa kadogo kamatumika kumlaghai jamaa

    Asante

    Elisante Yona
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! unbelivable, nahisi huyo mama ali do zenidfull outside their marriage lol!:behindsofa:
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madaktari wa ughaibuni hawapokei rushwa.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Yaani mi hata wakiniletea dna ntabisha, lazima huyo mtaalam wa dna ndio baba halali wa mtoto
     
  14. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so it is a disease? this to much.
     
  15. w

    wakumbuli Senior Member

    #15
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidanganyiki
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chek jamaa limetoa mimacho kama zuzu.
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Cheki jamaa limetoa mimacho kama zuzu.
     
  18. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jamaa sio zuzu anatahitaji permit ya kuishi UK, lazima akubali tu
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mh! Imbombo ingafu fijo!!!:pray2::pray2:
     
  20. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata kama angegawa kwa Mtasha basi asilimia kubwal mtoto angekuwa kachanganya na sio pure blonde blue eyes manywele dhahabu kama huyu kama alivyosema jamaa : Ben also stressed: "My wife is true to me. Even if she hadn't been, the baby still wouldn't look like that"
    Vile vile kuna mabingwa wa genetics ambao wamethibitisha huyo mtoto ni mzungu na sio mix race ama albino na ni wa huyu dada, sidhani kama hawa mabingwa wanakurupuka tu lazima wameshafanya maternity test na kuthibitisha na hata ukimuangalia huyu mtoto features zake pua, mdomo nk ni kafanana na mama yake, vilevile wakati wa kujifungua hospitali kunakuwa na wakunga ambao wanampokea kiumbe anapotoka shimoni kwa mama, kwa hio walimuona kabisa akitoka mzungu.
    It still puzzle me how? But I have ruled out any involvement of Smith " the milk-man" and joe the "post-man" Labda mama alipandikizwa Embryo (Surrogacy as gestational carrier) kinyemela.
    Vilevile inawezekana huyu mtoto atabadilika ngozi na nywele kadiri anavyokuwa, binafsi mwanangu alizaliwa Mdosi kabisa! lakini alibadilika kuanzia miezi 3.
     
Loading...