Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu Busanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamende, Aug 21, 2009.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu ninaleta jukwaani habari ambayo kama hujaisikia kutoka eneo la tukio ni lazima uwe na mashaka na uwezekano wa tukio husika.

    Leo kulikuwepo mkutano wa hadhara huko jimboni Busanda ambako Mhe. Bukwimba mbunge wa jimbo hilo aliandaliwa kuhutubia wananchi wa kata ya Katoro jimboni mwake.

    Mkutano ulianza saa 10.20 jioni kwa Mhe. Diwani wa Viti Maalum Maimuna Minasi kutoa hotuba ya utangulizi na hatimaye kumkaribisha Mhe. Lolesia Bukwimba yapata saa 11.00 kamili.

    Wakati Bukwimba akihutubia lilionekana wingu dogo likitanda angani na hatimaye likakusanyika na kuwa kubwa. Mvua ilianza kidogo kidogo na hatimaye radi kubwa ilianguka juu ya mti kulikokuwa kumetundikwa bendera ya CHADEMA. Radi ile iliangusha bendera ya CHADEMA na ilipofika chini iliwaka moto ikateketea.

    Wananchi kuona hivyo walianza kuzomea kwa sauti kubwa na kusababisha mkutano kuvunjika.

    Haijaeleweka rasmi nini hasa kimesababisha radi hiyo?
    Bado hatujajua kwa nini radi ipige bendera peke yake?
    Na ni kwa nini iwake moto?
     
  2. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Too low to be posted here. Ipelekwe kwenye habari mchanganyiko!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yeah kweli ni maajabau aisee, lakini kisayansi inaelezeka---- Ngoja wataalamu wa fizikia na umeme watupe elimu aisee; kwani wewe Kamende hujawahi sikia radi imepiga mti, au mtu au kitu chochote??
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Makubwa hayo.

    Wasalimie huko buseresere,bwanga na butundwe.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Isijekuwa ni kombora alitumiwa Mh. Mbunge likakosea shbaha? hapa ukumbini JF makada wa Chadema wako wengi labda wataleta ufafanuzi wa hii sayansi mpya.
     
  6. A

    Aluta Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kifupi radi hupiga the highest objects above the sea level...si jambo la kushangaa..Kwani wewe ulitegemea ipige nini?labda ueleze.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kule kwenye jokes/utani na mazagazaga mengine, kuna bandiko la nyepesi nyepesi, inafaa ukaitume huko
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watavuna walichopanda.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    View attachment 5658

    View attachment 5659

    View attachment 5660

    hivyo ni vitu vya kawaida tu, kama umeinyanyua bendera na kuwa juu ya vitu vyote na mbaya iwe ilikuwa kwenye mlingoti wa chuma, matokeo yake ni vitu vya kawaida sanana wala sio mambo ya uchawi kabisa
    NN HUWA ANASEMA MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO, embu angalia haya ya dubai
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    "Hivi ni vituko uswahilini,e bwana wee,Uswahilini kuna vituukoo"-Suma G,msanii wa Bongo fleva
     
  11. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi ni vitisho kwa uchaguzi mkuu mwakani.
    Huenda CHADEMA inatishiwa ili wapunguze kasi.
    Kaza mwendo CHADEMA,
     
  12. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchawi, uchawi, uchawi.
     
  13. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa kawaida radi huwa inapiga the highest target, kama hiyo bendera ndio ilikuwa juu kuliko vyote inawezekana ikawa ni natural
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Science kama hizi wenzetu wanatumia kwenye construction, sisi tunatumia kwenye destruction. Stori kama hizi wazee wa zamani walikuwa wanazijua sana. na kwa upande wa wabunge na wanasiasa ni 99.99% ni waumini wa hii science ya uchawi. Kwa sasa scince hii imeingiliwa na matapeli ndiyo maana vitu kama mauaji ya albino vinazuka, ila wataalamu hasa kwa mujibu wa wazee wa zamani nilipata kuongea nao kuhusu hii science wanakwambia sichukui hela kwanza mpaka upate majibu. Radi zinatengezwa na zinatumwa kwa target. Japo kwa sisi waumini tunasema hiyo ni imani za giza.
     
    Last edited: Aug 22, 2009
  15. N

    Nansawa Senior Member

    #15
    Aug 22, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi nasema safi sana ingekuwa sumbawanga watu mngesimamia ndimi zenu' yawezekana kabisa si uchawi ni jambo la kawaida. Ila ndo hivyo wabongo mnamaind uchawi sana na wote kutwa kwenye nyumba za ibada
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tutashuhudia mengi ya ajabu ajabu kuelekea uchaguzi mkuu 2010.Let's wait and see
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hilo ni cha mtoto kwa zitto kabwe wala halimtishi
     
Loading...