Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafisa wa TRA kipimajoto ITV live sasa hivi wanaboa mno

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhosni, Apr 8, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaongelea kero za transit goods (kwenda nje ya nchi)

    Kwanza wanaonekana hawajiamini

    Pili hanasuasua kujibu maswali

    Tatu, hawana ufahamu wa kutosha kuhusu nini kinachoendelea katika mifumo yao

    Angalau mmoja anajitahidi lakini wengine wanauza sura tu

    Tazama kama unaweza
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau wanaopiga simu wanakanusha taarifa alizosema huyo afisa wa TRA anayejitahidi angalau kidogo kuongea wakati wenzake wako kimya
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaongea nadharia walizosoma kwenye makabrasha, wadau wanapiga simu kusema ni uongo kwamba wanachosema siyo kinachotokea on the ground hasa kwenye check points
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdau anasema kila siku sheria mpya zinatungwa kukandamiza wasafirishaji lakini wadau hawahusishwi kutoa maoni matokeo yake utekelezaji wa sheria husika unakuwa mgumu
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdau anaonya TRA kwamba hivi karibuni kutakuwepo na bandari sita mpya katika nchi zingine, ambazo ziinakusudia kutoa huduma kwa wateja hao hao wanaotumia bandari ya Dar. Hivyo kama TRA hawataamka basi tutawapoteza nchi zote zinazotumia bandari ya Dar
     
Loading...