Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafisa Uhamiaji.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by EJay, Aug 29, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu

    Naomba kujua maafisa uhamiaji graduates wanaanzia na mshahara kiasi gani na kozi zipi huwa zinatakiwa ili uwe na sifa za uafisa uhamiaji.

    Nawasilisha wakuu.
     
  2. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mshahara ni kama 438,000/- kwa kuanzia. lakini uwe tayari kwenda JKT kupiga kwata kwa miezi 6 halafu miezi mitatu utapelekwa TRITA Moshi kwenye chuo cha uhamiaji ukapewe ujuzi kidogo katika masuala mazima ya kuhamia na kuhama nchini
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuhamia nchi au kupitisha wahamiaji na mihadarati kama kule kilimanjaro na arusha????
     
  4. E

    EJay JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu na ubarikiwe,je lazima upitie JKT?hiyo miezi mitatu Moshi ntaenda kwa kuwa nasoma Law enforcement kwa sasa.
     
  5. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BALE oyeeeeh!
     
Loading...