Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafisa maendeleo wa jamii wilaya mpya!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, Feb 14, 2012.

  1. M

    Mr. Masasi Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii? Ebana nasikia kuna ajira mpya za hao watalamu kuanzia mwezi ujao ktk hzo wilaya, japo mm sina uhakika lakn kunakigogo mmoja anayefanya kaz mkoa mpya wa simiyu ameniambia na kunitaka niandae hela isiyopungua laki 3 kwa maelezo ya kwamba hyo hela inapelekwa mahala na co rushwa ya kupata ajira. Sasa kwa kuwa mm sina uhakika zaidi wenye taarifa naomba wawajuze wana jf. Ahsanteni
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,693
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    peleka ila jiandae kulia kilio cha mbwa, midomo juu
     
  3. a

    amojob Senior Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho mkuu,utaratibu wa kuwapata wataalam katika wilaya mpya utafuata mchakato wa kawaida na sio huo,,kuwa makini
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwizi huyo achana nae....Na wewe inaelekea darasa la 7 mbona hujiamini?
     
  5. A

    Agrodealer JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo pesa tafutia kazi ya kufanyia huku unaendelea na application. Kama ni kigogo mkamate akusaidie bila kumpa pesa si umesoma bwana? Kazi utapata japo utapigwa magep utafika tu hata kwa hujifuta majasho.
     
  6. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa sasahivi utaratibu wa ajira serikalini Tanzania bara katika wizara zote, mikoa yote, halmashauri zote za wilaya, miji na majiji lazima zinaratibiwa (kutangaza na kuajiri kwa niaba ya hizo ofisi) na sekretarieti ya ajira katika utumishi wa umma ambao wao ndio wanatangaza kwenye vyombo vya habari na mara nyingi naona hata huku jamii forum watu wenye nia njema wanapost hayo matangazo ya ajira za serikali ili watu wenye sifa waziombe. wao ndio wanatangaza, wanashortlist na kufanya usaili. huyo kigogo unayemtaja wa huko simiwi nadhani atakuwa tapeli achana naye. Nakushauri usubiri zikitangazwa ndipo uombe kwa wahusika jinsi tangazo litakavyotoka
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38

    uwe mjanja.... nunua kinasa sauti uende huku umetegesha... lipa hyo na usubir.... wakikuzingua peleka hiyo kesi PCCB, POLISI NA MAHAKAMANI
     
Loading...
Similar Threads - Maafisa maendeleo jamii Forum Date
Nafasi za kazi kwa maafisa masoko Nafasi za Kazi na Tenda Jun 8, 2015
Tarehe ya usaili Sekretarieti ya Ajira kwa Maafisa Ardhi yabadilika Nafasi za Kazi na Tenda May 19, 2015
Wanahitajika maafisa masoko wawili wataalam na wazoefu kwenye Real estate business: Nafasi za Kazi na Tenda Mar 7, 2015
Serikali, mnaajiri lini maafisa ughani? Nafasi za Kazi na Tenda Feb 4, 2015
Kazi maafisa maendeleo jamii zipo kwel? Nafasi za Kazi na Tenda Aug 11, 2014

Share This Page