Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafisa elimu singida hawajui hesabu za kugawanya,.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Dec 11, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti. Huku singida inasemekana maafisaelimu hawajui hesabu za darasa la kwanza. Imegundulika kuwa

    shule yenye wanafunzi 300. Ina walimu 24,
    ,, // ,, 400 walimu 34'
    ,, // ,, 1200 walimu 30'
    // ,, 1000 walimu 37'
    ,, // ,, 500 walimu 09'
    ,, // , 200 walimu 22,
    ,, // , 200 walimu 03
    ,, ,, , 200 walimu 12.

    Watalaamu hawa inabidi warudishwe tena darasa la pili ili wakajifunze hesabu maana inaonekana ni empty set, shule zote ziko njini katikati, je zilizoko nje ya mji vipi? Kwa mtindo huu wanategemea watafanya vizuri? Labda malaika watumwe na mungu kuja kuiokoa idara ya elimu singida, maana iko hoi, watanzania mnasemaje? Hii ni sawa ? Au mie ndo sijui hesabu? Inasikitisha sana kuona keki ya taifa inagawiwa kwa upendeleo.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kama kugawa tu hawawezi,
    MAGAZIJUTO si ndio itakua shida kabisa!!!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    ah haa haa haa hapo kweli BODMAS ni tatizo
     
Loading...