Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafande wanapogeuka kuwa waandishi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sir echa, Sep 12, 2012.

  1. s

    sir echa Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau angalieni hii picha naona maafande wamegeuka kuwa waandishi wa habari wakati wa maandamano ya waandishi wa habari, nini tafsiri yake?

    Maafande waandishi.jpg
     
  2. k

    katalina JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kupiga picha ndo uandishi wa habari, mbona sikuelewi! Mwandishi wa habari ni zaidi ya kupiga picha mkuu.

    View attachment 64706 [/QUOTE]
     
Loading...