Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafa Uganda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mafuchila, Sep 13, 2009.

  1. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    WanaJF,
    Habari nilizozipata punde ni kuwa huko Uganda kuna maandamano makubwa ya Wabaganda kupinga Mfalme wao Mutebi kuzuiwa na serikali kutembelea maeneo ya waasi. Inasemekana maandamano hayo yamezaa vurugu kati ya waandamanaji na polisi, kupelekea watu 614 kuwekwa chini ya ulinzi wa polisi na watu 15 kuuawa. Tukiwa kwenye mwezi mtukufu tuwakumbuke hawa ndugu kwenye sala zetu.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watanganyika wayakusudie hayo. Kwani yameshatokea Kenya wakati wa uchaguzi ( yaani ukabila), Unguja na Pemba kwenye uchaguzi CCM na CUF ( yaani Uunguja na Upemba)

    Sasa Tanganyika ianze kunyoa kwani UDINI umeanza kuitafuna. Ukianzia Kukataliwa kwa Waraka wa wakatoliki na hatua aliyoichukua Pengo kumsuta Kikwete hadharani mchana kweupeeeeee katika msiba wa Askofu wa jimbo la Mwanza.

    Mungu inisuru tanganyika
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Usisahau mambo ya shetani OIC na mahakama ya kadhia. Pia MWONGOZO wa Boko Haram usiache kuuataja, au vyenyewe sio udini?
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    .

    Yote hayo yanaitafuna Tanganyika na kuna harufu kubwa sana ya vita vya UDINI kutokea.

    Lakini kwa mtazamo wangu Pengo na waraka wao utazua jambo. Kwani kila aneupinga ni adui na lazima adhalilishwe na kukashifiwa na matusi kibao ya nguoni.
     
  5. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyie ndiyo wazushi na wachochezi. Unaweza ukataja matusi yaliyotukanwa na upande wowote kwenye mchakato wa waraka?
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tusiende mbaaaaali soma humu humu mada inayosema Kingunge aupinga waraka wa wakatoliki na soma mada inayosema kakobe aupinga waraka. Utaona wanajamii wa kikatoliki wanavyowashambulia watu hao.

    sasa hapo sijasema kuhusu magazeti yanavyowashambulia kisa wameupinga waraka wa kanisa.

    Hiyo ni hatari na inaweza zua vita kubwa ya kidini
     
Loading...