Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafa makubwa Gymkhana Club

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAMA POROJO, Feb 15, 2011.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wachezaji wa golf waliokuwa wakicheza katika viwanja vya Dar es Salaam Gymkhana Club leo jioni, wamekumbwa na maafa makubwa baada ya mvua kubwa kuanza kunyesha zikiambatana na upepo mkali. Wachezaji hao ambao wengi wao ni wahadhiri wa chuo kikuu cha Dar es Salaam, walijificha ndani ya mojawapo ya vibanda vilivyopo uwanjani hapo. Upepo mkali uliokuwa ukivuma uliangusha mti mkubwa uliokuwa kando ya kibanda hicho na kuwaangukia wachezaji hao. Baadhi walijitahidi na kujinasua kutoka ndani ya kibanda hicho, lakini mtu moja ambaye ametambuliwa kama Prof. Kamuzora, aliangukiwa na gogo kubwa la mti huo na kuchukuwa muda mrefu kuweza kumuondoa chini ya hilo gogo, kwa ushirikiano wa polisi wa kituo kidogo cha mtaa wa Shaban Robert, wafanyakazi wa club na wachezaji. Baada ya kuondolewa Prof. Kamuzora alikuwa ameumia vibaya sana kichwani na uso umeharibika vibaya. Taarifa tulizopata baada ya kufikishwa hospitali zimedhibitisha kuwa Prof. Kamuzora amefariki dunia.

    Picha ya marehemu akiwa anacheza Golf katika viwanja vya Gymkhana.

    Dar es Salaam Gymkhana club, a Multi faceted sports facility since 1916
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nami nipo jirani ya eneo hili na taarifa hizo ni KWELI KABISA.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Rest In Peace Prof..
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu na ampumzishe mahali pema
     
  5. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sad news.

    Mimi mwenyewe nipewe taarifa kuwa paa la kibanda changu limechukuliwa na upepo. Lakini hakuna maafa.

    Hiki ni kimbunga.
     
  6. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    he he he hii balaa tea, pole sana kwa familia. kweli upepo ulikuwa mkali sana mpaka ukakata umeme. nafikiri watu wengi waliokuwa barabarani wanaweza kuwa wameumia ngoja tuangalie taarifa ya habari leo
     
  7. F

    Fahari omarsaid Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo hakichagui muda,mahali
    R.I.P
    Profesa unatangulia na ss 2nafuatia
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    R.i.p
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sad News, RIP prof!!!!!

    Tiba
     
  10. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina lake lihimidiwe!

    Sina uhakika kama idara yetu ya hali ya hewa ilitoa tahadhari ya ujio wa kimbunga hiki kwa watu vya kutosha au ndo kama kawaida tunajiendea tu!!!
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Innalilahi wainailahi rajiuun RIP
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    r.i.p
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,prof kamuzora mungu amrehemu,ntamkumbuka kwa kunifundisha computer,kwa waliopita udsm alifundisha AS 217,ndo head of dpartment wa STATISTICS,
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Jamani ni Kamuzora wa Mzumbe au?
     
  15. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P prof
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,prof kamuzora mungu amrehemu,ntamkumbuka kwa kunifundisha computer,kwa waliopita udsm alifundisha AS 217,ndo head of dpartment wa STATISTICS,
     
  17. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I think he is C.L Kamuzora. Mwalimu wangu wa Statistics enzi hizoooo. St 100.
    Jina lake la Kwanza Crisant ( SP)
     
  18. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    This cannot be happening! Its difficult to swallow! I think I will only believe it when I see the UDSM notice boards on Thursday. Its a sad day.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Pole kwa wafiwa wote.
    Mungu amlaze mahali pema.
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RIP Prof!!
     
Loading...