Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafa Dar: CCM watoa rambirambi ya milioni 4, CHADEMA milioni 20

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, Dec 24, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama Cha Mapinduzi kilitolea pale Mchikichini kwenye kambi ya waathirika yanga club, CHADEMA pale Sinza mto wa ngombe pamoja na vyakula.

    Na nyie toeni ila yasiwe mashindano.
     
  2. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutoa ni moyo na wanao Mjua Mungu hutoa walichonacho na sio ziada waliyo nayo.Mungu atawaongezea kwa kile walichotoa kwa roho safi.Mungu awabariki wote wanaowasaidia hao wahanga wa mafuriko.Poleni sana ndugu zetu.
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ccm milioni 4, Cdm milion 20? Mkuu, utashitakiwa kwa uchochezi wewe.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Angalia namna watu wanavyokuwa makini au wanavyokosa umakini na wapiga kura wao,CDM wamechota shs mil.25 kusaidia waanga wa mafuriko DSM,CCM wao tena kwa mbwembwe wametoa shs mil.4 kupitia kwa k/muenezi Nape Nnauye....
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo ccm bwana, mipango miji mibovu wao ndiyo wamechngia lkn kutoa kiduchu.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera chadema bora mmeonyesha mfano ni kheri kama mmegawa kwa wahanga wa mafuriko kama mmepeleka ofisi ya mkuu wa mkoa hizo fedha hazifiki kwa walengwa na mmempa jamaa huyo mtaji wa kugombea ubunge 2015.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kutoa ni moyo usiseme ni utajiri!!!
     
  8. b

    busar JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutoa c utajiri.......
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzee wa vijisenti angeweza kabisa kukiokoa magamba na aibu hii!
     
  10. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mfadhili wake mkuu mmoja wamemkorofisha akajiweka pembeni na siasa "uchwara",

    mwingine anapumulia hekima za mwenyekiti kama ambavyo mwenyekiti na yeye alipumulia hekima za mwenyekiti aliyetangulia

    Mwingine anaitwa sirikali kwa sasa hai yake ngumu kashindwa kulipa hata wafanyakazi wake.....Hata safari zimepungua, uchumi wapumulia mashine
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Magamba yanajali matumbo yao tu.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii habari kwa CCM siyo nzuri kabisa yaani chama chenye ruzuku na mapato chungu mbovu kinatoa 4ml ni kama utani fulani hivi kwa waathirika. Hii inaonyesha moja moja hawa jamaa hawajaguswa na tatizo hili la mafuriko kabisa, ila ingekuwa harambee ya kampeni ya uchaguzi zingepatika fedha nyingi sana lakini mafiriko watu wapo kimya kama hakuna lililotokea!!!!!
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ccm ni wachumia tumbo. Ruzuku kubwa yote hiyo, bado wanatoa msaada kiduchu hivyo?
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu unaweza kukuta kwa mbwembwe kubwa.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo mnashindana nani ametoa nyingi!..
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Maafa ya Zanzibar Chadema walitoa kiasi gani?.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hoja si kushindana nani katoa nyingi bali kulingana na tatizo lenyewe CCM kutoa 4ml ni kama kudhihaki vile.

    Ndiyo shida ya chama kilichozoea kupewa tu inakuwa ngumu sana kutoa, hata watu wanaopenda sana kupokea wana kaasili ka ugumu wa kutoa kidogo kwa sababu ya mazoea ya kupokea fu.
     
  18. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Milion 4,,kwa mbwembwe za kimbunga,,,,,,,,,,tangu lini wana sisiem wakafanya mema..tangu lini?
     
  19. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Milion 5 km sijakosea, ccm walikuwa busy kuua watu igunga ili washinde
     
  20. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo CCM na matajiri wao na matumbo yao, Chadema na wananchi wao na maskini wao. Wananchi waambiwe tena na tena kuwa CCM hawana matashi mema na watanzania maskini. Tuachane nao hawa kama wao wanavyoachana na sisi maskini.
     
Loading...