Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magda pius, Jan 2, 2012.

  1. M

    Magda pius New Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maadili yetu yanaelekea wapi? Tuna pata wapi huu ujasiri? Leo hii ni aibu binti kuwa na Bikira hivyo inabaki kuwa siri yake Na ikiwa binti akiwa Bikira basi ataandamwa na maneno ya kejeli na ya silolote si chochote kwa nini Wengi huigiza hawathamini Bikira ni uongo na unafiki uliojawa na Sina uvumilivu kama si Sikujua Siku zote mti uzaao matunda hupigwa mawe"Ulishindwa au hukutaka kuwa Bikira basi acha fitna kwa wenye nazo,kuwa na umuhimu au la ni juu yao au unadhani waweza kuwa na ushawishi wa kuzivunja kuliko aliyeng'ang'ania apewe penzi? Kila mtu ana malengo yake kama ulitolewa Bikira mapema,hukuoa bikra basi waache waonao fahari yake,hayo ya tigo na mchina ina huu!! HESHIMA YANGU KWA MABIKRA,IKIWA NI SIKU CHACHE BAADA YA KUSHEHEREKEA SIKU AMBAYO BIKIRA MARIA ALIJIFUNGUA MTOTO YESU, Happy new year!!!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wamekusikia!!!
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    I hope we ni mwanaume... Ukiwa mwanamke utaambiwa unajitangazia biashara, unawatega, and God knows what!
    Happy new year to you too.
     
  4. G

    Gud gud Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magda mmh! Kitu laivuuu ok heshima kwa mabikra
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nini bikra umeenda mbali, ukiwa na t.ako kubwa unatumia mchina.
    Ukiwa na kitumbo kidogo unaambiwa nyama na bia za bure. Khaaa!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mengine yana ukweli ! Fatilia
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    machache sana. Nilishafatilia.
     
  8. M

    Magda pius New Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaa tena waelewe
     
  9. M

    Magda pius New Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx!! I dont care if ni mitego au la
     
  10. M

    Magda pius New Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaa tena waelewe
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Na ukijisingizia ubikira adhabu yake mtoto wako wa kifungua mimba ni lazima
    anafariki. Masharti na vigezo kuzingatiwa kwenye kuuliza na kujibu maswali.
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hee ww maneno makali ivyo kwa mwenzio jaman mmh.
    na ushindwe.
     
  13. n

    ngwana ongwa doi Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nashangaa sana kusikia wenye bikira wakibezwa,kwenye jamii ya watu waungwana wanatakiwa kupongezwa kwa kushinda vishawishi kutoka kwa wanaume.Maana wadada wengine wakisifiwa wazuri,wakipewa pesa,gari nk.huwa haoni umuhimu wa kujitunza.

    Kama kuna zawadi ya pekee binti aweza mpa mmewe siku ameolewa ni BIKIRA yake.Wale ambao walishachakachua na hawawezi rudisha bikira zao acheni kubeza wenzenu.FAHARI YA BINTI NI BIKIRA YAKE.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    siyo makali wala nini,
    ni mambo ya jadi hayo,
    si unajua jadi zina miiko yake,
    kwa mfano ukikutwa na bikira siku ya harusi kuna
    mila fulani ambazo zinafanywa hasa kwa kabila la kwetu,
    endapo utaiba ukafanyiwa hizo mila mara nyingi huwa zinakuzuru.
     
Loading...