Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya wiki ya Maji....!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Katavi, Mar 20, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Tuko katika maadhimisho ya wiki ya maji, lakini watu wengi bado hawapati maji safi na salama. Haya ni maji kwa matumizi ya nyumbani kama kunywa, kupikia nk....

    P2050154.JPG
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah hayo ndo maisha bora kwa kila mtanzania.....
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Maji ni Uhai!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yaani vitu hivi sitaki hata kuviona au kusikia, vinanifanya nijione mnyonge
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake..
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Angalia akina mama wanavyo teseka jamani
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hayo maji yanayo pita kuna wanachi wametapisha vyoo vyao huko juu huyu mama anachota ya kupikia
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hivi viunga vya magogoni DAWASCO huwa wanakata maji?
    Angalia mama anavyo teseka na mtoto mgongoni
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Umeona foleni hiyo?
    Siioni sababu ya kuwa na wizara ya maji wakati wananchi wenyewe wanakosa maji
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha kwa kweli na hapo tunajinadi na maisha bora kwa kila mtanzania baada ya miaka 50 ya uhuru!
     
  11. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mkuu mende0 watawala wangejua ulipo ungeishi kwa shida, na laiti kama wananchi wengi wangebahatika kuona hii walahi kile chama chenye mrengo wa kushoto kingekamata hii nchi, mark my words. anyway inasikitisha sana mkuu. :peep:
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiyo foleni ndo moja kati ya mambo yanayo changia binti zetu kuharibiwa
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM Hoooooyeh!
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  15. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hii serekali haiogopi haya maisha ya wananchi wake??????????
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Picha nyingine wandugu zinasikitisha
    Maji hayo hata kuyaweka tuu mdomoni hayafai ila huko vijijini ndio ya kupikia na kunywa kwa wazazi wetu
    Ni aibu miaka hamsini ya uhuru tunashindwa hata kuchimba visima vya maji na kuwawekea wananchi hata pump za kutumia solar angalau wawe na maji ya uhakika
    Maji kama hayo hayafai kw amatumizi ya binadam ila ndio kimbilio la wananchi wengi huko vijijini
    Tuna waziri wa maji ambaye nafikiri wajibu wake umebaki kuhakikisha kuwa wakazi wa dar tuu ndio wana shida ya maji wala hajui huko vijijini au miji mingine hata tone la maji hawalioni na wanakunywa maji ya madimbwi au mvua ikinyesha ndio suluhisho kwa yale maji yaliyosimama barabarani
     
Loading...