Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya siku ya ukimwi KENyA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sumbalawinyo, Dec 2, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sumbalawinyo u made ma day .:love::love:
    asante sana
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mma yangu mzazii..himecheka vibaya sana leo...mwee tafadhale...hahaaaa
     
  4. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafathale wajameni..kabla ya kuweka posti kama hizi muwe mna shunga mathilahi ya mbavu zetu ha haa ha
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaha si mchezo
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Japokuwa picha imechakachuliwa imenichekesha sana
     
  7. kui

    kui JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,669
    Likes Received: 3,248
    Trophy Points: 280
    LOL!, am speechless!
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mgogo mwenzangu wa kenya asiyejua haki zake za kiraia
     
  9. k

    kinje New Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bwana hayo ndo mambo ya migongano ya meno ni ulimi hehe!:eek:
     
  10. N

    Nahene Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hicho cha mtoto soma hapa

    No Smoking" in Kiswahili.

    After public smoking was banned in Kenya , each Town Clerk was assigned the duty of posting notices in Kiswahili to that effect. See how different councils posted their notice: Other councils are still working on theirs.......

    The Mombasa Town Clerk wrote:
    Uvutaji wa sigara umepigwa marufuku kuanzia leo.Watakaopatikana wakikiuka amri hii wataadhibiwa kwa mujibu wa sheria. Nyote zingatieni.

    The Kiambu Town Clerk:
    Wanyuanji wa thigara washunge sana . Unyuanji wa thigara bere ya watu hata huko ije umefigwa marufuku na kaju kuanjia reo.

    The Machakos Town Clerk:
    Wavulutanji tusikala wasunge sana . Sasa kuvuluta tusikala ni maluvuku na kanzu ya Masaku itawasukulia atua kuvwa sana .

    The Kisumu Town Clerk:
    Attention, Attention!!! Mifuto wa sgara adharani sasa umepigwa marufuku. Ukipaatwa, ibiro yie Kodiaga! Hapana vuruta sigara hapa!!

    Wajir Town Clerk:
    Habana iko buruta sigara. Yeye lishapigwa marufuk na sisi tagaamata mutu b hahala yaghe kiburuta.

    Kericho Town Clerk:
    Gutoga leo gugunywa na gufuruta sigara sisi nagshagataasa. Haguna!! Charipu wee taona!!!

    Kisii and Nyamira Town Clerk
    Akuna kukunywa sigara hapa ndani na inche kuansia reo. Mutakaobatikana mutakura kiboko saa hiyo hiyo. Wote munaombua kujiatari sana .

    Other Councils are still working on theirs.......
     
  11. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona picha haipo?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Anhaaaa......,kumbe wewe ni mtani wangu wa kigogo,subiri kidogo nikuanzie......hahahahahaha,,,,.....!
     
Loading...