Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya siku ya mazingira- Tumbi, Tabora.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Jun 5, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwenye taarifa ya habari ya saa 2 usiku TBC, mkuu wa wilaya amelazimika kuahirisha maadhimisho hadi tarehe 14 baada ya wananchi kutokuhudhuria.<br />
    Je hii inaweza kuwa ni ishara ya wananchi kuchoshwa, au kutoona faida ya kushiriki mihadhara ya kiserikari kwa kuona haina tija kwao.<br />
    Hebu tuchange mawazo.
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Waliwahamasisha ipasavyo au walitarajia kwamba wangehudhuria tu?

    Wangewapa fulana, kofia au upande wa kanga ungeona wangehudhuria kwa wingi.
     
  3. Manyenye

    Manyenye Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wamechoka na maneno yao ya jukwaani
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ccm hawakugawa khanga, kofia na buku 2? wamewazowesha wenyewe kweye shughuli za Magamba watu wanajua wanapatia kifuta jasho cha kodi zao kwa kupewa buku 2
     
  5. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumbi ni nje ya mji wa Tabora,hivyo kama hautawapatia usafiri,posho,fulana,kofia nk hauwezi kupata wananchi,labda wangemfanya Dk Slaa awe mgeni rasmi.
     
Loading...