Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya Muungano bila HOTUBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Endangered, Apr 26, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Za shughuli wadau?

    Nimeshangazwa sana na sherehe za muungano kutokuwa na hotuba. Faida yake ni nini hasa kama hakuna hotuba kutoka mkuu wa nchì hizi mbili ikiwa yeye ndo mgeni rasmi?

    Shida iko wapi kwani?
     
  2. k

    kim jong un JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    rais anaandaa barua ya kujiuzulu
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Hotuba za JK hazina mvuto, na pia anajua watu wanachotaka kusikia kwa sasa ni mawaziri kujiuzulu na yeye hana huo mpango kwa sasa anangojea akina Maige ''wamalize kulipa deni la nyumba" ndio awamwage.

    Pia kumbuka kuna kitisho cha jamaa wa uamsho wanataka kura ya maoni kuhusu muungano. Option aliyonayo mkulu ni either kuzungumzia hizo hoja au kukaa kimya. Kaamua kukaa kimya. Katiba mpya inatakiwa iweke Standard Operating Procedures kila sehemu ili kukiwa na sherehe kama hizi wananchi tujue nini cha kutegemea na sio kuacha Rais anajiamulia alivyoshauriwa na akina Mwanaasha
     
  4. L

    Lihove JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mi si shangai kitu. Kulikuwa na upepo mbaya unapita hivyo alikuwa anasubiri upite.bora hajasema kitu maana hakuwa na jipya la kusema.angehutubia angetoa hotuba ya kuboa zaidi.washauri wake wamshauri asiitoe hiyo hutuba.jaookuwa huwa anakawaida ya kukaa kimya pale wanchi wanapotegemea kauli kutoka kwake
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na kukaa kwake kimya huwa kunatuacha wananchi hoi. Ni kama yatima tulio njia panda.
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du hii kali sasa ratiba ilikuwaje mkuu!!
    manake mi hata ham ya kuangalia ilishapoteaga
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    lol,
    thubutu..
     
  8. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Atadanganya nini ambacho hajadanganya hadi leo? Yale Mamembe pale ikulu yamuonya kauxe sira waja wale then apige ramri kipi kifanyike
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi kwenye sherehe za muungano huwa hakuna hotuba, lakini huwa sioni logic kwanini viongozi wa taifa huwa hawaongei na wananchi kuwaeleza mafanikio kama yapo. Nimefurahishwa na viongozi wa CDM kutokwenda maana hakuna sababu ya kwenda kuangalia gwalide na kurudi ni kupoteza muda na kuongeza gharama za bure kwa wananchi na serikali.
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    Wakati yuko nje anapanda gari la wazi na Mwamnyange watu walimzomea.
     
  11. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhan hofu ipo juu, kwakuwa wananchi wengi wanahoji faida yake.

    Ndechumia, mkuu leo ilikuwa ni kama maonyesho ya kisiasa.
    Plus halaiki ya watoto ambao mostly hata hawajui kusoma wala kuandika. Sembuse kuhesabu. aka KKK.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhan bado ali-smile, kama kawaida yake.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aongee nini?faida za muungano?progress ya hiyo miaka 48?simply hakuna kitu cha kuzungumza..
     
  14. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuwa na la kusema. Msongo wa akili kutokana na vituko vya Wabunge Dodoma last week.
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    atatoa hotuba mbele ya wazee wa "ku dasalama " si ndo zake huyu mheshiwa
     
Loading...