Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru yatumike kwa tafakuri badala ya kusheherekea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Dec 31, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangu nchi yetu ipate uhuru takribani miaka 50 iliyopita, imepata mafanikio mengi ya kujivunia. Pengine makubwa kuliko yote ni; amani, utulivu, na mshikamano wa wananchi bila yakujali rangi, kabila na dini. Tunu hizo zilijengwa kwa umahili mkubwa wakati wa awamu ya kwanza ya uongozi. Hivi sasa kuna kila dalili zinazodhihilisha wazi kwamba tunu hizo zinazidi kupotea hatua kwa hatua; na hivyo bila ya kuchukuliwa tahadhali uenda tukajikuta tunatumbukia kwenye shimo. Ni kutokana na sababu hiyo natoa maoni kwamba, katika kuhadhimisha miaka 50 ya uhuru, badala ya kuteketeza raslimali nyingi kwenye sherehe, ingelikuwa vyema ukaandaliwa utaratibu wa wananchi wenyewe kufanya tathmini ya kina, ili kubaini ni wapi sisi kama taifa tumekwenda kombo, na ni hatua zipi zinahitajika kurekebisha hali hiyo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Umekumbusha jambo la mbolea. Nimesikitika sn kumsikia JK akitangaza kwmb sherehe za miaka 50 safari hii zitakuwa kubwa sn na maandalizi yake yatakuwa hayana mfano. imenisikitisha sana kwa mkuu huyu kuongelea maandalizi ya vitu badala ya kuifanya kuwa siku maalum ya kujadili kitaifa mustakabali wa nchi.
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    JK = loser

    Njia kuu za uchumi anamiliki yeye pamoja na mashoga wenzake kwa hiyo anapanga sherehe ya kujipongeza .... swali ni Je, ataiona hiyo miaka 50?
     
  4. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hiyo miaka hamsini ni ya Tanganyika au Tanzania?

    Tanganyika 1960 = 2010
    Tanzania 1964 = 2014

    Nawasilisha.
     
Loading...