Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya miaka 50 ya Tanzania bara mkoani Arusha nia aibu tupu....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Dec 9, 2011.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kwenye matembez yangu nilipita karibu na uwanja wa s.a,abeid nikaona nisisuse kwa asilimia 100.nikajongea ndani kuona kinachoendela..sikuamin macho yangu idadi ya watu ilikuwaa ndogo sana kuliko hata magari ya viongoz,,big up wana arusha kwa kususia maigizo haya,,
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Arusha wangejitokeza kama wangeadhimisha 50yrs ya Tanganyika na siyo Tanzania bara
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Picha mkuu
     
  4. F

    Fblukuwi Senior Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana wana Arusha kwani maonesho haya ya uhuru yanamaliza hela zetu wananchi bila sababu za msingi. Hebu angalia hizo sare na makorombwezo mengine yangetumika kjengea zahanati au shule na madawati mangapi yangepatikana?
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waache kwenda kutafuta shilingi, wakapigwe jua kwenye maigizo!!
    Unawajua watu wa arachuga au unawasikia wewe!!
     
  6. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashangaa uwanja wa Taifa wameweka bendera nyingi za Tanzania utadhani tunaadhimisha uhuru wa Tanzania, Zanzibar wakiadhimisha wana bendera yao saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaafi
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya mkuu
     
  8. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Najivunia kuishi A town
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Uchulo, Mkuu!
    Kumpenda mama wa mwenzio kuliko mama yako! nahisi mzimu wa mwenge umetupumbaza!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wala! tutakuja kusheherekea uhuru wetu pindi tutakapopata serikali sikivu inayokemea ufisadi na ambao mikataba feki watakapoachana nayo, na nzuri zaidi Ccm watakapoondoka madarakani
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu unayo haki yakujivunia kwa kweli kwani elimu ya haki zenu nyie ni mkoa wa kwanza Tz kuijua & big up you all A town
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tz sasa bila kuiga ya Arusha maendeleo kwetu yatakuwa historia
     
Loading...