Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya miaka 35 ya CCM live Star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makamuzi, Feb 5, 2012.

  1. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Maadhimisho ya CCM live Startv
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Namuona bibi kiroboto kaingia
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hawa watu lazima wamesombwa na malori
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na ukata mkali lakini bado kuna "nyomi" CCM .Hapa kweli Dr. Bana anasema magamba hawana mbadala.

    [​IMG]



    [​IMG]
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...kujitoa jasho la kwapa buure!
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Magamba@ work
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huu umati wa watu unanifanya nitamani nilie,kama ikiwa hawa wote wanaiunga mkono CCM au ni wanachama wa CCM...japo najua hapo kuna watu waliotolewa mikoa mingine hasa ya kanda ya ziwa.Lakini pia,hali hii inauzunisha sana wakuu.Kama watu wanakufa kwasababu ya mgomo wa madaktari uliosababishwa na CCM na watu wake bado kuna watu waniunga mkono CCM? Kama mfumuko wa bei sasa ni 20% bado kuna mtu anaiunga mkono CCM? Kama nchi ina ombwe la uongozi na si ajabu kumsikia Spika akiongea tofauti na Raisi kuna watu bado wanaiunga mkono CCM? siamini.Umati huu wa watu unanifanya nitoe machozi.
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi ninashangaa sana,naomba maisha yazidi kuwa magumu,
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ubwabwa unakusumbua
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mambo kama haya ni nadra kuwafikia wananchi, baada ya hapo vinatumwa vidagaa kwenye mambo ya msingi wenyewe wanakula kuku kwa mrija. Ngoja historia iandikwe. Lakini ipo siku moja tutaelewana wote, na kujipanga kwa ajili ya nchi yetu na si chama.
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mi ningefurahi; kama maadhimisho ya miaka 35 ya CCM yangeazimishiwa kijijini kama kule Kitonto-Kigoma, Vyadigwa-Tanga, Matombo-Morogoro au kule maeneo ya Bujugo-Kagera na siyo Mjini kama hii ya leo.
     
  12. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hizi picah si za sherehe za CCM 2012 Mwanza! Leteni picha tunazoziona sasa. Watu ni wengi ila wako katikati ya Uwanja na Majukwaa ni meupe. Sidhani kama wakirudi kwenye Majukwaa watajaza. Hata hivyo sio mbaya inapendeza.
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa CCM Taifa Mh. Dr. Jakaya Kikwete ndo anaingia na anakagua vikundi vya burudani.
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa ndio najua tatizo letu watanzania ni CCM, ebu fanyeni hesabu, chama kilizaliwa 5/2/1977 leo tare 5/2/2012 ni miaka mingapi? mimi kwa kesabu zangu hii ni miaka 34! sasa wenzetuuu hiiii 35 yatoka wapi????
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa.
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwenye tv wanaonekana watu wengi ila hawaonyeshi matumaini wanaonekana kama wanasubiri adhabu hv!
     
  17. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    naona kama hzo jez mpya zote,wamenunua au wamepewa?
     
  18. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jamani mnakumbukumbu jamaa keshaanguka mara 2 kirumba,sasa leo jiandaeni tena
     
  19. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia TBC wako live kutoka Mwanza
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hilo linajulikana na wameisha jiandaa nalo, uoni Ambulance jinsi ilivyo karibu!!!
     
Loading...