Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya kuzima mwenge live TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitonsa, Dec 1, 2011.

  1. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwenye tv TBC1 wanaonyesha live kutoka uwanja wa Uhuru
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwana JF anayeweza kupoteza muda wake kuangalia maadhimisho ya moto.
     
  3. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Waziri wa ustawi wa jamii wa zanzibar anaongea mwenge tangia unaanzishwa umekuwa na mafanikio makubwa
     
  4. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Auko mbali na ukweli uwanamaliza fedha za watanzania kwa makusudi
     
  5. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Waziri anangea upupu tu anapongeza tu mafanikio ya mwenge aongelei maambukizi ya ukimwi yanayofanyika wakati mwenge unakimbizwa
     
  6. s

    semako Senior Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenge umezindua miradi mingi sana,lakini tathimini ifanyike kuangalia kama miradi hiyo inaendelea baada ya mwenge kupita.Kuna bomba moja kwenye wilaya moja maarufu kwa madini ya dhahabu mkoani MBY,lilitoa maji siku moja tu ya mwenge baada ya hapo no water;Sasa ni siasa au?
     
  7. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    hakuna alshabaaab leo........
     
  8. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Waziri kamaliza kwa kupongeza mwenge
     
  9. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dk nchimbi anaongea
     
  10. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Anampongeza kikwete kwa kuwepo kwenye hiyo shughuli
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hizo ndizo shughuli hasa za Rais wa nchi kama hamjui. Hizi zingine za kukimbizana na mafisadi hazipendi kwa kweli
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280

    Wanakuwepo kukiwa na maandamano ya CDM tu kwa akili za polisi !
     
  13. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ujumbe wa mwenge wa uhuru ni maadhimisho ya miaka 50 wa uhuru wa tanzania bara -Nchimbi
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nimesikia kuwa unakabidhiwa kwa team ya watu watakayopanda nao mount klm na si kuzimwa.
     
  15. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Eti unampango wa kusaidia vijana kupambana na maisha kivipi mwenge utasaidia hajasema
     
  16. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwakani utawasha mbeya na kuzimwa shinyanga-nchimbi
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nipo Ughaibuni lakini naipata TBC vizur kuliko nikiwa hapo bongo. Huyu DG wa sasa hiv anastahili pongezi
     
  18. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenge ndio unaingia kwa ajili ya kuzimwa na kikwete
     
  19. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kikwete anaenda kutambulisha kwa wakimbiza mwenge
     
  20. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mudi mussa kutoka kusini pemba .vick kutoka mara. Deo kutoka dar. Hatibu kutoka unguja wapo wengi wanatunikiwa cheti na kikwete
     
Loading...