Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maadhimisho ya ccm ndani ya ccm kilumba:updates

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kanyigo, Feb 5, 2012.

  1. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    rangi za kijani na njano zatapakaa uwanjani..
     
  2. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape alonga.. Si kweli kwamba eti wamepeleka maadhisho mwanza kwasababu ya majimbo waliyopoteza..bali ni muda mlefu hawajapeleka.
     
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maojiano kati ya nape na mtangazaji star tv yanaendelea..
     
  4. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    taarabu ya inachezwa hapa.
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anasema ccm bado ni imara na mipasuko ni porojo za wabaya wa ccm
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape kasema leo ameshiriki kufanya usafi ndani ya jiji la mwanza..
     
  7. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sebene la isha mashauzi na mama yake linapigwa wimbo unaitwa mama nipe ladhi..
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanyekiti wao(ccm) anasubiliwa kuingia uwanjani muda wowote kutoka sasa.
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ratiba rasmi haijaanza wanasubiri mwenyeketi wa chama.nitaendelea kuwajuza yote yatakayojili kwenye sherehe hii ya magamba.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hawa vijana wanaokata mauno hapo uwanjani wamekosa kazi ya kufanya? Wanaonekana wana njaa sana. Siasa bana!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kumbe umeona babu ..hivi hizo njani na kijani zimegaiwa bure?
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu kutoka nyamanoro,pasiasi,butimba,magu na nyegezi wamekuja kwa kusombwa na magari ya ccm yaliyotapakaa mwanza nzima.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwao ndio kazi wanayoona inawafaa. Kama kina fulani wanaojipinda humu kutuambia tuya-appreciate maendeleo yaliyoletwa na magamba wakati halisi inajulikana na kila mtu (including magamba wenyewe)!
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni vijana wenye shida kutoka mabatini na nyakato wanatafuta ela ya mulo wa kesho.
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape kasema maendeleo ni mengi sana na hayaelezeki.
     
  16. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kudiku pia kinachezwa hapa pia kuna vijana wengi wanaoneka wamechoshwa na maisha haya bora tunayopewa na ccm,yaani wamepauka kuanzia sura zao hadi miguu..hali yao si nzuri wajameni.
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dokii ni mmoja kati ya watumbuizaji..ila sina hakika kama vick kamata atatuimbiza.
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tukumbe pia,Nape kasema ccm imepandisha uchumi umekua imara ila kazi moja tu waliyobaki nayo ni kupeleka uchumi kwenye mifuko ya watu ili watu wawe na fedha za kutosha.kwakweli nape katoa kichekesho.
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwenyekiti amewasili ngoja tuone atasema nini leo.
     
  20. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naona kama kawa watu wachache wengi ni watoto sioni, hata ikipigwa hoyeeeeeeeeeeeee naona anjibu mtu mmoja, kwa kweli ccm wamefulia mbaya. Hata tv inaonyesha eneo moja tu.
    Na huu ni mwanzo tu, kazi inogile kutukabidhi nchi yetu. Mkwer.e navyomfahamu anapenda sana population ila kwa watu kama hawa najua atanuna sana.
     
Loading...