Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimishi ya miaka 12 ya Kifo cha Nyerere Bila Rais wa Nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by issenye, Oct 14, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Ndugu Watanzania wenzangu, leo tunakumbuka miaka 12 toka Muasisi wa Taifa hili la Tanganyika Mwalimu J. K. Nyerere kufariki dunia, pamoja na kuwashwa kwa mwenge wa uhuru ikiwa na maandaliozi ya sherehe za miaka 50 ya kujitawala (Sio Uhuru kama wanavyotaka tuamini). Lakini cha kushangaza Rais wa nchi hatahudhuria sherehe hizo bila sababu zozote za maana. Je hii inamaanisha bado ana hasira na maneno ya Mwalimu aliyosema kuwa bado muda wake wa kuwa Rais haujafika?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani wamejiwekea utaratibu kwamba Makamo awashe mwenge na Mkuu auzime!
     
  3. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    sasa kama mkuu anawasha na makamu azime,ndo hata yeye hawezi kuhudhuria?
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku atakapokuwa anazima huo Mwenge na yeye azimike pia.
     
Loading...