Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maabara ya bahama health labolatory(mwanza) yakutwa ikigawa dawa zilizo expire

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 22, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Serikali kupitia naibu msajili wa maabara bwa thomas mshana imefunga maabara kubwa na maarufu hapa mwanza kama bahama h l.kwa kukutwa wakigawa dawa na kuandika karatasi za kwenda kuchukulia dawa badala ya dk ambae ndie mwenye zamana ya kuandika..
    Kwanza ndugu mwandishi tumeifungia kwa sababu nyingi moja hawa jamaa unawoana awana hadhi ya udaktari lakini humu humu watu wanaandikiwa dawa za malaria dawa za magonjwa makubwa unaona hizi form baya zaidi wanagawa dawa ambazo zimeshaisha muda huu ni uhuni na baya zaidi wanashiirkiana na baadhi ya hospital wakidai wale ndie wanaopima vizuri na watapata dawa hapo hapo

    kazi ipo

    nakupenda tanzania
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si jambo la hajabu kwa Tanzania. Lakujiuliza ni kwamba: Kama mambo kama hayo yanatokea mijini, je vijijini watapona kweli?
    Zaidi ya kufungwa kwa kituo, je watu walio walio adhirika kwa kupata huduma mbovu watafidiwa na nani?

    Jamani watanzania kila kona wanafanyiwa visivyo.
     
Loading...