Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maabara ni science??????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MSANGU, May 1, 2012.

  1. M

    MSANGU New Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya serikali kushindwa kutekeleza wajibu wake kwa wananchi kumetolewa tamko ya kwamba shahada ya Maabara haipo tena kwenye zile kozi zitakazo pewa kipaumbele kwa wanafunzi hao katika suala zima la mikopo!!!!! wadau tutafika?????????????????
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    shahada za maabara zinatolewa na chuo gani?
     
Loading...