Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma RC na DC kuwa Kamati za Siasa za CCM za Mikoa na Wilaya nii Siasa za Chama Kimoja au???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PMNBuko, Jan 2, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF, Heri ya Mwaka Mpya 2012! Kitendo cha Wakuu wa Mikoa (RCs) na Wakuu wa Wilaya (DCs) ambao ni viongozi wa Serikali kuwa Wajumbe wa Kamati za Siasa za CCM katika ngazi husika, ni halali??

    Huu si ni mfumo wa wazi wa Chama Dola? Si kiashiria ambacho bado kinaendeleza sera za Chama kimoja??? Waungwana, naomba tujadili hili ili ikiwezekana lipigwe marufuku mara moja maana athari zake ziko wazi. Huku kwetu DC aliwahi kuamuru Ofisi za Chadema zifungwe na kujenga banda la Kampeni za CCM na kusema ukweli siasa za CDM zinafanyika kimya kimya. Karibu tujadili...
    .
     
  2. R

    Rutatinisibwa Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Majadiliano hayawezi kuendelea mpaka hapo utakapo acha kuvuta hiyo bangi yako!
     
  3. D

    Dislike Senior Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa watu wananikera sana bora kusiwe na RCs wala DCs hawana mchango wowote kwa jamii.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kiukweli hiyo haijakaa sawa there is time naona wale kama viongozi wa chama zaidi kuliko serikali yenye watu mchanganyiko. hili halikoo sawa but kwa sasa nothing can be done mpaka katiba mpya ielekeze otherwise, oovyoooo sana!
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    nawachukia ma DCs na RCs
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Dawa yao hao ni Katiba Mpya,kadhalika ni ghali mno kuwagharamia
     
  7. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya katiba mpya, kuna kitu tunahitaji kukifanya kama wadau. Kulalamikia mfumo huo. Lazima serikali itueleze kama katiba yetu inaonesha kuwa mojawapo ya majukumu ya RCs na DCs ni pamoja na kazi za kamati za siasa za ccm???
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Haha hah haha CCM huwa wanafikiri enzi za Chama kimoja
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha haha, starehe yangu iko hapa. Naweza kuwaza zaidi nikiwa natumia kitu hii... siyo bangi bali soft cigarete
     
Loading...