Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma rais wa staafu wasiendelee na siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mc Kihiga, Mar 18, 2011.

  1. Mc Kihiga

    Mc Kihiga Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mgeni kabisa ktk uwanjaa huu wa {JF} nashukuru sana kwa uwepo wa safu hii.

    Ndugu zangu mimi nimefikiri sana kuhusu hawa Ma-Rais wastaafu ktk Bara letu {Africa} especially TZ kwa fikra zangu binafsi ningependa sana baada ya kutawala kwa awamu yake basi na kustaafu basi asiwe tena Mwanasiasa astaafu pia siasa kabisa kwa nini;

    i} Kulinda heshima yake baada ya kutumikia Wanachi wake.

    ii}Wananchi aliokuwa akiwatumikia si wa chama kimoja na bali ni Raia wote ndiyo maana akaitwa Rais wa Tanzania.

    iii}Atakuwa ni Mzee wa Taifa hivyo itamuwezesha kutatua matatizo ya ndani ya Nchi bila kushakiwa huku akisikilizwa na jamii yote nk.
     
Loading...