Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma Powderrrrrrrrrrr

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Apr 19, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dina.JPG

    Hivi huko dada zetu wanapoendaga kupambwa hakunaga vioo? hapo atamlaumu aliyempamba...kwani yeye alikuwa hajioni? angalia uso na mabega.......!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mJOMBA kinachomatter ni reception!
    Huko kwingine ni wewe utachanganya na zako!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kajitahidi anakoelekea sasa ni kwa sauda mwilimA.
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenzio anaona kapendeza.
    OTIS
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jaman mwachen dina marios wangu
    alienda kufuta lakin ata mwenyewe alijishtukia....
    kwanin upake poda?wanja? 2me noooooooooooooooooooooooooooooo.....oga fresh paka body care yako na kanguo kako kamenyoshwa then ahhhh mzuri wewe simpooooooooooooooooo ....mnajikandika madudu km udongowa mfinyaz ili iweje?



    nw nw atamkuta mwilima....kijiuso km anachungulia dirishan(kwa ruhusa ya gea)
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kichefuchefu! Oops sorry "kigeugeu"...
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol.....
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyu uliyemtaja sijui ni lini atapatia mtu wa kumremba vzr....
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hamna jipya hapa, miguu pepsi mikono mirinda
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    bora angebaki natural bila kupaka chochote hiyo powder ya Dubai imemtoa nishai kwa kweli..
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    mhh jaman uyu apana
    wala ajikoboi ni uko kupenda kwao kurembwa bure na saloon wanazozirusha ndo kunaawaponza....unarembwa na mwarabu sjui mchina unategemea nin?



    dina mwaya una ngozi nzur cha msing achana na mapouda...paka simple vaseline utapendeza ayo mapouuuuuuuuuuuuuuuuuda waachie wenyewe magume gume ya mjin

    UZUR WA MWANAMKE UPO KWENYE

    1.KUJIAMNIN
    2.AKILI KICHWAN
    3.KUJUA WAT TO DO WHERE N WEN
    4.KUWA NA HURUMA NA UTU


    IN SHOT UZUR WA MTU UPO NDANI SI NJE MAMA ...msijidanganye na mawanja na mapoda ayo km ukuta uliopakwa sadolin:A S 576:

    my dear kaa na ant sadaka akupe falsafa ya uzuri..au ata km una weza ku google ebu chek ARISTOTLE,PLATO NA SOCRATE wanazungumziaje ju ya kitu uzuri....


    urembo unaendana na hadhi ya mtu...sasa mtu km wew unajiremba km naniniiiiii mhh m afraid afu mnavyojifanya mnajua kila kitu redion mnachambua kumbe kwenye practical nehhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uyu mpk siku atakapojikubal ndo atapendeza lasi vyo ataendelea kuwa kinyago cha mpapure mpk siku anakanumba
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yaani hapo ndo ameharbu kabisa.Huo uso umekuwa kama wa ... Anataka kuwa mweupe wakati yeye mweusi. Huu ni ulimbukeni.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    hata arembwe na Iman yule supa modal! ng'o hawezi pendeza maana mkorogo wake sio wa lotion ni wa vidonge nadhani, so impakt huwa ni kubwa! kuna mahali nimepita nikakuta mtu kacoment kuwa picha aliyopiga na dida kwenye harusi yake ni kama defao na madilu! kwi kwi kwi! nimecheka sana!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Urembo unawazidi nguvu wasichana!!

    MUBA(Mkasi EATV) na DINA(LeoTena Clouds FM)
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Kapendeza uzuri hatumii mkorogo huyu ni natural beauty
    Black beauty huyu
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Weupe ni tiketi ya kuolewa siku izi.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Bora asifike huku maana mmmmh
    Ni kweli hawa hawafanyiwi operation?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huyu hapa dah mchina anaharibu sana dada zetu jamani kha!
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhh uyu atakuja kumomonyoka km maiko jakison....lol is t make up o?
     
Loading...