Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma mc; ndoa ngapi mlizosherehekesha bado hai??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Jun 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Pengine tuanze kuchagua mc kwa kuangalia na uzoefu na uzoefu sio idadi bali
    mpaka sasa ndoa ngapi alizoshehekesha bado hai..nimekuja kuona kuna umuhimu mkubwa
    unajua kuna w atu wanatembea na maspirit ya kuachana sasa wewe mc ametengena na mkewe
    ama wakeze na wewe anasherehesha sherehe yako unatarajia uapako gani jamani

    jana nilikuwa kwenye sendoff moja sinza ..kumbe mtoto wa kike anaeagwa mc alisherehesha sherehe ya kaka wa mumewe mtarajiwa so alipomwona akasema eeeh jamani huyu mzee nilisherehesha aarusi ya mwanawe tena 2005 akamuuliza bado ipo akamwambia ishasahaulika mwanangu wala usinikumbushe live bila chenga unawezaona nahiyo inaelekea wapi

    mbarikiwe mc wote wenye ndoa zao
     
Loading...