Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma kiswahili(isimu)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tenths, Apr 24, 2012.

  1. T

    Tenths Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Mimi ni graduate wa MA Kisw toka chuo kikuu cha DSM mwenye fununu na kazi inayonihusu anitaarifu kupitia jamvi hili.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh!cjawahi kuona tangazo la kazi ambalo linataka watu wenye fani yako.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapa kazini wako watatu wana hyo kitu!!!...... Hivi mnapoenda kusoma lengo lenu nn??????
     
  4. k

    kagame Senior Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kashike chaki kuna shule nyingi za Advance zina michepuo yenye somo la kiswahili kama HKL, KLF,HGK huko unaweza pata soko la kujimwaga na hiyo MA in Kisw.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtafute prof Rubanza,
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,senetor zipo mdau,m0ja wapo ni kufundisha kiswahili
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yani hyo ni sehemu yake haswa,ILAZO KOZ NI KWA WALE WANAOBAKI vyu0ni
     
  8. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafundishe mkuu pia jaribu Rwanda na Burundi wanahitajika wataalam wa Kiswahili.
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    nakushauri na naamini kwa asilimia 80 utapata jaribu kuomba kazi ya u'assistant lecturer kwenye vyuo vya St Augustine university iwe mwanza
    au colleges za mtwara, iringa, moro, bukoba, songea, tabora au moshi. kote huko course yenye wanafunzi wengi ni (B A Educ) ambapo kiswahili ni moja ya majoring subject.
     
  10. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Njoo saut tabora wanahitaji mtu mwenye masters ya kiswahili fanya hima matafute DP AD Fr Ndasi
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Umemshauri vizuri sana! Ahsante kwa kumtia moyo ndugu yetu!
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    vizuri zaidi akienda moja kwa moja kwa principal Rev.Dr. Asantemungu
     
Loading...