Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma- JOBLESS NI WENGI JAMANI! SERIKALI ITAZAME HILI SUALA!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mchaka Mchaka, Jun 22, 2012.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    [h=1]dogo janja atua jijini dar, ajiunga mtanashati entertainment:[/h] View attachment 57208 .........
    Hivi hawa watu wanapata wapi huu muda? Yaani unafunga safari all the way kuja kumpokea mtu mmoja, tena muda wa kazi? Bado tuna safari ndefu sana!
     
  2. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hawa nahisi kuna vihela kidogo wamepewa ili kuwarusha roho tip top we ukiwaangalia hao unafikiri wote ni wapenzi wa huyo dogo janja! Upuuzi mtupu
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Anayetaka kuwa Rais wa nchi hii namuonea huruma sana, maana kazi ya kuongoza Taifa lililojaa mazezeta ni kazi ngumu.
     
  4. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    njaa izi !
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dah..kazi kweli kweli.. During daytime?
     
  6. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ni dhahiri!
    Imenifurahisha mkuu
     
  7. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Khaah!hovyooo
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona msafara wa kikwete unabeba watu zaidi 50 kumsindikiza tu kwenda shambani kwake kucheki mahindi...kwani na hao hawana makwao au kazi za maana za kufanya?

    Hii nchi ndo tulivyo, vitu visivyo vya maana tunavipa muda na vya maana tunapiga domo kazi hatafanyi
     
Loading...