Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma HR jamani....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by C.T.U, Jan 5, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Kiukweli asilimia kubwa ya ma HR wa maofisini (SIO WOTE) hasa wa kiume wana tabia moja mbaya sana ya kukagua dada zetu hadi kimwili ndio sawa ana shida lakini sio vizuri kuchukua hiyo advantage kwa kuwaharibu watoto wa watu.

    Ninaongea hivi kwa hasira coz wameshanimegea kimeo changu juzi kati inauma sana kwakweli
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa lazima kimegwe ndo kichukue kitengo...we unadhani mjini hapa cv peke yake inasaidia
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ni "kimeo" ulitaka iweje?
    Wanaume wengine nyie hovyo kweli, ungekua unajiamini ungekua unamwita hivyo mkiwa pamoja badala ya kujishebedua hapa JF alafu ukirudi uraiani unachapia na mpenzi mara sijui sweetie.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hakuwa na sifa za kutosha kupata alichopata.
    Bora kabust sivii yake kwa kumegwa.

    Dunia hii ya sasa unamegwa kupata kazi? Ni hobby yake tu hata kama isngekuwa kazi.
    Na akienda semina huko, pole wee anarudi na ujauzito kabisa.
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pole sana kaka ila ajira sikashapata hata hivyo umesema kimeo hvyo usijal sana mana vimeo lazma viliwe ha,ha,haaaa.,..
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    dada yangu usipanic kwa kuhisi kumuita mpenzi wangu kimeo ni tusi hiyo ni romantic language yetu kama ninyi mnavyoitana sweet, honey nk
    welcome to 21 century
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siwezi kupanick kwa affair zisizonihusu. Nwy nywele zimeshachanwa sasa amua kusuka ama kunyoa.
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huja2lia, kimeo? 21st? Ndo mana dem wako kamegwa kaona u dont worth her..
     
  9. knownless

    knownless Senior Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kimeo chako kitakuwa ni cha "kichina" kama sijakosea,acha kulalamika sasa na umsaidie kula mshahara."Ukitaka kula sharti uliwe" by JK.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    dahhhh Pole sana..
    sasa umechukua hatua gani wewe kamu mume unaemjali mkeo?
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahaha mwengine...jamani vijana jueni kabisa kuwa k sio yako peke yako kaa mkao wa kula k na kusepa any time
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    MPENDWA ! Na iwe hivyo usemavyo but, pigia mstari kwamba hiyo kitu uisemayo kwa initial K ma'ladies hawakuwekewa pale kwa matumizi yao! Users are male FULL-STOP ! Mf. Matiti ya Ng'ombe hayapo pale yalipo kwa matumizi yake!
    Ni kwa ajili ya Ndama na Binadamu ndiyo wanywao maziwa! Mwenyewe hanywi ! Tafakari!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,889
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Ukimegewa demu wako na ww tafuta mnyonge ummegee.
    SOURCE: Mwana FA
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lizzy inawezekana kaanza kumuitaa kimeo baada ya kuibiwa
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah inawezekana kasota sana bila job..na we tafuta wa chini yako umege....
     
  16. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanini alikubali?
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asilimia 95 ya the so called "wanawake wa maofisini" regardless ana cheo gani wanafanya ngono na wafanyakazi wenzao wa kiume... Kwahiyo CTU, piga moyo konde, maisha ndivyo yalivyo...

    Source: Mimi mwenyewe - baada ya kuafanya utafiti wa miaka 20!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Haya leo Kimeo kesho utamwita kiruka njia keshokutwa atakuita Aotomatiki tella mashine!!Almaarufu kama ei tii emu!!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukisikia umbea ndo huu ishia huko huko wengine hatuko hivyo
     
  20. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loh..... kwaio huyo demu wako kaja kbs kukuambia kuwa nimemegwa na bosi ndio nimepata kazi?
    kama ni ivyoo bs ni kaazi kweli kweli na ni dhahiri hamuheshimian dats y na ww umethubutu kumuita mwenzio kimeo mmh.
    pole wee.
     
Loading...