Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma HOUSE GIRL

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Mar 8, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napenda kujiunga na watu wote katika siku hii ya wanawake, pamoja na kuwapa hongera akina mama wote. Kubwa kwa leo napenda kuwapa pongezi Ma HOUSE GIRL wote popote walipo, kazizao naziheshimu saana. Nilipokuwa ndogo, Nakumbuka mama yangu alifuata msichana wa kazi kijijini akamleta na kumtambulisha kwetu kama mama yetu mdogo,( yaani mdogo wake). Huyo ndio aliye tupikia,tufulia,tuogesha, na kutufundisha kuoga, kufua, kuvaa nguo, na mambo mengine mengi . alinipeleka shule na kunifuata mchana, alinisaidia kuvuka barabara, kunibeba, alinifundisha ukakamavu pale wazazi wangu walipokuwa hawapo kwani sikuweza kudeka mbele yake ilifika mahali wazazi niliweza wagomea(kudeka) ila yeye namtii kwani alijua aniambie nini ili nisisumbue Hakika hawa akina dada kama tunavyowaita siku hizi wanastahili pongezi. Naomba mnifikishie salamu zangu kwao huko majumbani mwenu, Hebu tuwafagilie kidogo hawa wandugu kwa leo... nawasilisha
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanafanya yote hayo na bado wanalazwa jikoni kama paka:rain:
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah mkuu, They are so strong. Let us give them some credit!
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namjali sana Hg wangu kwa mfano sasa hivi wife hayupo ananisaidia sana.
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Big Up ndugu Elia kwa hii post! Ni kweli kabisa wadada hawa wanahitaji kupongezwa na kuthaminiwa kama binadamu yeyote yule. Siwaelewi wale wanaowanyanyasa hawa wasichana??!!!. Binadamu wote ni sawa na kila mtu anahitaji kuheshimiwa na kuthaminiwa. Thamani ya mtu haitokani na elimu yake, wala kazi yake!
    Mbarikiwe
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :A S 13:.Angalia tu asije akafanya mpaka zile huduma za mke wako kwako....:rain:
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Keren utani mwingine siyo mzuri. Teh teh
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tzjamani...kuna utani hapo kweli??! mimi nampa tahadhari tu ndugu yetu, maana anasema 'anamsaidia sana"!!!
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kweli nawapa pongezi za dhati kabisa asa wangu niliyenae nikiwalaani wale wote wanaowarubuni na kuwaaribia maisha yao kwakweli nampongeza wa kwangu nafikiria chakumpa kama shukrani
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na kweli tena cku hz wanasaidia kweli na nyie kina mama mnavyojisahau wanachukua majukumu yenu yote. Kina mama m take care kwa hawa ma housegarl
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli hawa watu ni muhimu sana ila wapo baadhi ya watu hawawapi treatment nzuri kwa mfano kweli unamlipa TSHS 10,000/=?,wamwisho kulala wa kwanza kuamka Mungu atusaidie
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli Elia...you are very considerate...hawa ndo wanaolea watoto na familia zetu....wanawake wengi sasa tumebaki status tu,majukumu mengi yanafanywa na ma housegals.....Big Up Yourself!!
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Sheria. Lazima wafanyakazi wa majumbani waweze kulipwa kutokana na kazi wanazozifanya, hii ni sawa na utumwa haiwezekani waonewe kiasi hiki na hakuna sheria ambazo zinawalinda. Ni aibu kubwa kwa taifa katika karne hii kuona kuna watu ambao wanawatumia wenzao kama watumwa.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    mungu anawalinda hawa
     
  15. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hebu dadavua kidogo anakusaidia vp? Hiyo ni tungo tata
     
  16. b

    bia JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise nani angalia,dadavua hapo wif hayupo anakusaidia lakin cna nasita
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeona eeeh
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Keren tukisema ukweli vijana wengi wanaokulia mijini mwanamke wa kwanza kujamiiana nao ni mahasigeli wa nyumbani kwao na mimi nikiwa mmoja wapo,wana kazi nyingi sana hawa viumbe.
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa kuna wakati nikiwatazama huruma hujaa moyoni mwangu wana kazi kubwa na ni watu wa kuwaheshimu sana tuwe tunafikiria hata kuwaendeleza watoke hapo walipo na kuwa watu wengine kwenye jamii.
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Khaaa jamani wewe uporoto??!!!, ilitakiwa umuoe huyo binti.....:rain::rain:
     
Loading...