Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma house girl wanaharibu watoto

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Jul 29, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo nikiwa chumbani nimewasikia mahaus gel wanasimuliana, eti mtoto akilia anamchoma na sindano ya kushonea kwenye utosi, nimesikitika sana, mtoto huyo sasa kama taahira.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh, inashtua. What can we do?
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh hiyo sasa ukatili! Na hatari ya maambukizi ya magonjwa mengine ni nje nje....kwa kuwa sindano inakuwa sio sterile.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh, kweli huyo ni mkatili...
     
  5. K

    Kitandanikwetu Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Huo ni ukatili, kama unawajua washtaki kwa maboc asa huyo anayemchoma mtoto cndano, mana kama kawa taahira ndo keshamwaribu, inasikitisha sana.
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dogo upo?MAMBOZ
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamani huruma mwe!si ungewatokea .........
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Stori za kutunga hizo! Una-assume akichomwa sindano inatikisa ubongo afu anakuwa taahira tuu! Unajua jinsi mwili wa binadamu ulivyo coordinated? Na kidonda cha kuchomwa sindano kinajiponea tu kila wakati? Aaahggghhh!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Seriously.....anamchoma sindano kabisa?? Tena utosini? Labda utupe data kamili....
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sindano ya kushonea itakuwaje sterile
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana usiku uleule nikamjulisha baba wa mtoto muathirika. Kaenda polisi, polisi waewatia nguvuni ma hausgel wawili. Wote wamekiri, na huenda leo wakapandisnwa kizimbani
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    House girl aua mtoto kinyama
    mtoto auawa kinyama sinza.jpg

    Posted by admin 102 days ago in Habari
    Mtoto mwenye umri wa miezi saba, Anjela David, anadaiwa kuuawa na mfanyakazi wa ndani jijini Dar es Salaam na kisha kutoroka na mizigo yake. Akizungumza na NIPASHE jana jijini Dar es Salaam, baba mzazi wa mtoto huyo, David Salakana, mkazi wa Sinza Afrika Sana alisema kuwa tukio hilo lilitokea juzi, ingawa hana uhakika na muda kamili kitendo hicho kilipofanyika. Alisema kuwa juzi majira ya asubuhi

    Hii ipo haya majakazi yamekuwa madudu sana miaka hii.
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna mengi sana watoto wanafanyiwagwa na housegals wakiwaga wenyewe mengine hutaki hata kufahamu
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naweza kufa nikijua! MUNGU atulindie na kuwatunza watoto wetu, AMEN!
     
  15. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ila naskia huwa wakina mama ndo huwa wanasababisha kwa kutowajali ma haus gel,kuwafokea saa zote,mara kuwakata mishahara endapo akivunja glass au kuharibu kitu chochote,so hasira zooote huwa zinaishia kwa watoto pindi mkienda kazini
     
  16. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Its so painful kama ni kweli.

    ila jamani tujitahidi tuwatreat vizuri hawa wadada,wao ndo wanakaa na watoto wetu muda mwingi,mi sidhani kama ukimtendea vizur atawatreat ovyo wanao. tatizo kubwa ni kuwa majority of us tunawatreat vibaya japo hii isiwe sababu ya wao kutuumizia watoto wetu.
     
  17. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yo right wengine huwa wanafanya hivyo,hebu imajini umkate mshahara kwa kuvunja glass! hata yy mwenyewe anaweza kuvunja wakati wa kusafisha. sasa kwa mdada mwenye akili mbaya ukiondoka wanao wanaipata.
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nipo Shosti. Mamboz kwa Yesu siku hizi...
    Lolzzzzzzzzzzzzzzz
     
  19. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama watoto wetu wadogo wangepewa uwezo wa kuelezea mambo yote mabaya watendewayo na hawa wa dada wetu wa kazi, Kwa hakika wazazi tungewafunga hawa wadada muda kadhaa jela..
    Au ukibaatika kuona anamfanyia mtoto wako jambo la ajabu unaweza kuzimia kwanza.
    Ila twendeni nao taratibu na tuwapende,hasa wanawake nyie ndo mnawanyanyasa sana..Muache
     
Loading...