Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma-dr waliokimbilia nje ya nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, Jul 4, 2012.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huku nikiwa ninaumwa,natafakari madr waliogoma na badae nawakumbuka madr walionitibu utotoni. Nilipowa-google, nimekuta wako nje ya nch. Orodha yao ni:
    1. Dr katende kashaija 2.. Dr kempanju
    3..wale dr 7 walolipotiwa toka hosp ya mbeya na jana wameanza kazi botswana. Mshahara mara 7 ya waliokuwa wanapata apa tz. orodhesha kadri unavyojua wale wote walioondoka.orodha hii itaondoa uongo wa serikali kuwa mdr hawatoshi,kumbe wanatosha isipokuwa hawahudumiwi ipasavyo na serikali wanaamua kuondoka.
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    H.awajakimbia wameondoka kwa Hiari yao bila kugoma baada ya kuona Tz chaka. JK kashsha sema madokta wanaotaka 3.5m waondoke wala hawalazimishi kuwa serikalini
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa utakuwa umbea hapa
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi Dr wa DHAIFU naye kagoma?
     
Loading...