Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma doctor msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Naloli, Apr 22, 2011.

  1. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina ndugu yangu wa damu wa kiume anatatizo la Mapumbu yake ni makubwa usawa wa ngumi yake, alipoenda Hosp kuangalia kama anatatizo la busha/matende wakamwambia hana tatizo hilo. Tatizo ni kuwa alidhani anatatizo la busha walipomwambia ni salama hakuangalia matatizo yanayo sababisha tatizo hilo. Kiufupi pumbu zake hazilegei mara kwa mara na muheshimiwa uwa mdogo ufufuka pale anapo dinda na size uwa ya kawaida kama nci 5 na point, kinachomkele ni ukubwa wa huo mzigo aelewi ni tatizo au vp. mimi siku zote nimemwambia ni maumbile tu na si tatizo na kama anakehereka aende hosp tena. Lakini kwa kuwa hapa kuna jukwaa hili naomba ufafanuzi wenu ili kunusuru hii hali, jamaa ana mke na watoto watatu.

    Madaktari msaada wenu unaitajika
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tatizo lako usimsingizie ndugu yako. Jambo moja hujasema, je, huwa anapanda mlima?
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,171
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo, unamaana ka mvisha gamba mdogo ake.
     
  4. kure11

    kure11 Senior Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tatizo lliwe lake la mdogo wake tutoe msaada tu,wengine huwa hawapendi kuonekana wana matatizo jameniiiiii!!! Karibuni madactari.
     
  5. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa nn unamchunguza ndguyo ivo inamana nyeti zake anakuachia ufanye unavotaka? Kama ni tatzo lako ucmzngizie m2 mwngne.
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kuvimba pumbu inaweza kuwa...1. Mfuko wa pumbu (kende) ndio umevimba, mara nyingi busha ambalo hujaza maji kwenye mfuko wa kende, 2. Kende zenyewe kuvimba. Amuone daktari wa upasuaji (surgeon) amuexamine vizuri kujua kama kuna uvimbe au la..na kama kuna uvimbe ni wa kende au mfuko wake.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JF kiboko

    Gamba hadi kwenye pumbu?
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani ebu tuheshimu maadili. Kama wewe siyo doctor acha porojo, haikuhusu kama amemsingizia ndugu yake, ni yeye tunachohitaji ni RIWA atushauri nyie wanasheria kaeni kushoto haiusu na pumbu haziko kwenye msahafu wenu wa sheria. RIWA Big up!
     
  9. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama ni yeye au mdogo wake siyo hoja,anachataka yeye ni ushauri wa Daktari. Hivi humu ndani hawapo ma-Daktari?Tatizo la kuvimba pumbu na uume kua mdogo kabla ya kusimama/dinda linawasumbua wengi, jibu likitoka kwa mtu mmoja linakua limewasaidia wengi kwa wakati mmoja.
     
  10. K

    Kanjunju Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf sina hamu nao kila mtu ni doctor.tunaomba msio madoctor muwe waungwana kwenye hili jukwaa maana wakati mwingine mnatenda isivyo kwa wagonjwa.
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamaa ana mke na watoto watatu anakuachia umchunguze huko kwenye red duu this is new, never heard tangia nasaliwa
    wenu ili kunusuru hii hali hapa napo kama unajizungumzia wewe hivi? alafu ukilinganisha na maelezo yako ambayo sio rahisi mtu akuonyeshe inaonekana ni wewe.
    Nakupa pole Mr. Naloli na nakushauri urudi tena Hospital ukizingatia na ushauri wa Riwa.
    kuna maumivu yoyote unayapata?
     
Loading...